• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP THEME CỰC PRO CHO E71-UPDATE THƯỜNG XUYÊN!!!

JuRay-Duan

Cái này mình phải cài trên máy,test và chụp hình và post riên lẻ thì anh em dễ chọn và dùng chứ up lên một loạt thì rất khó dùng. Ở các diễn đàn khác người ta cũng up như vậy chứ những bài post gộp mọi người không thích lắm bạn à.

Sao lại khó dùng chứ :). post ảnh bên trên, link bên dưới thì mọi người lựa chọn cũng dễ dàng chứ anh :D. Em chỉ góp ý thế thôi, mất công lại thành Spamer..
Topic là của anh, anh up sao cũng đc :D. Mà sao anh kô ngủ àh, giờ này vẫn còn up, quả là có tâm huyết

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao lại khó dùng chứ :). post ảnh bên trên, link bên dưới thì mọi người lựa chọn cũng dễ dàng chứ anh :D. Em chỉ góp ý thế thôi, mất công lại thành Spamer..
Topic là của anh, anh up sao cũng đc :D. Mà sao anh kô ngủ àh, giờ này vẫn còn up, quả là có tâm huyết

Cám ơn ý hiến đóng góp của em. Anh có mấy gói theme cỡ vài trăm cái thì làm sao post hết ảnh lên chứ. post lên thì anh em cứ ngồi lựa không cũng đủ mệt. Anh thấy như vậy không hay lắm. Làm thủ công từng cái tuy mất công nhưng a e dễ chọn lựa hơn.