• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP THEME CỰC PRO CHO E71-UPDATE THƯỜNG XUYÊN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Wooden Stripe

http://www.4shared.com/account/file/192167001/e582907b/Wooden_Stripe_E___T7___By_Tata.html

hoangtuchuot

Các bác giúp em tìm bộ them cho con e71 giúp e với. Mà thay dổi icon nha các bác. E thank

narus

Mình có ý kiến với chủ thớt thế này. Bạn dùng E71 đúng không??? Bộ sưu tập theme này phải nói là kỳ công, nhưng phần preview hầu hết là trên các màn hình 240x320, đặc biệt là của N96. Nếu bạn có thể chụp màn hình E71 của bạn để share các hình ảnh của theme trên E71 lên thì tốt hơn, bởi vì không phải theme nào cũng hỗ trợ 100% icons cho màn hình 320x240.

hth2813

Mình có ý kiến với chủ thớt thế này. Bạn dùng E71 đúng không??? Bộ sưu tập theme này phải nói là kỳ công, nhưng phần preview hầu hết là trên các màn hình 240x320, đặc biệt là của N96. Nếu bạn có thể chụp màn hình E71 của bạn để share các hình ảnh của theme trên E71 lên thì tốt hơn, bởi vì không phải theme nào cũng hỗ trợ 100% icons cho màn hình 320x240.

cái này thực ra là sưu tầm từ các diễn đàn khác về mà bạn, chủ topic làm gì có thời gian test từng cái 1 rồi chụp ảnh đưa lên cho anh em, được thế là tốt lắm rồi, mình phải tự test thôi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các bạn lưu ý. Đây là topic cập nhật theme cho màn hình ngang 320x240 nên ai có theme thì up lên cho anh em cùng xài. Còn những vấn đề khác thì cứ qua box thảo luận theme mà thảo luận. Tất cả những bài không liên quan sẽ bị xoá mà không báo trước.

TuanSymbian

@nhanngoquyen: Toàn themes đi copy, thậm chí có theme người ta đã cảnh báo không được post ở forum khác vậy mà còn lên đây trưng rồi bày đặt gửi mail này nọ, như là của mình làm ra không bằng. Có thì share thẳng lên không thì lặn đi cho rồi.

Đề nghị mod xóa những bài kiểu này.

q630666

@nhanngoquyen : Ông có thì ông post lên.Cái theme chứ đâu phải phần mềm bản quyền mà ông kêu pm vào mail.mệt ông quá :)