• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP THEME CỰC PRO CHO E71-UPDATE THƯỜNG XUYÊN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
S60 Concept by Woknqj​

LINK:http://www.4shared.com/account/file/118484233/a9f8b23d/ISO-8859-1__S60MRFP1Concept_Replace_woknqj19.html

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh ơi anh có cái nào hình nền là hình con bướm ko cho em xin với

Để mình kiếm lại rồi sẽ up lên sau theo yêu cầu của bạn. Nhiều quá nên không biết nó nằm ở chỗ nào cả. Cám ơn bạn đã quan tâm topic của mỉnh.;)

jimanhxxx

anh ơi seo em down cái theme Pulsar by Joker 320X240 về cài cho máy e71 mà cài hok dc vậy? em down về rùi bung cái file ra , nó hiện tới 2 cái file co đuôi .sis . vậy copy cái nào vậy????

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh ơi seo em down cái theme Pulsar by Joker 320X240 về cài cho máy e71 mà cài hok dc vậy? em down về rùi bung cái file ra , nó hiện tới 2 cái file co đuôi .sis . vậy copy cái nào vậy????

Thường thì trong gói theme sẽ có 2 file. Một file dung lượng lớn là theme có kèm bộ icons mới và file nhỏ hơn là theme có bộ icons mặc định của máy. Cả 2 đều cài được và tuỳ theo nhu cầu mà bạn xài cái nào. File nhẹ thì không có các icons như trong hình. Mình đang xài theme này cho E71 đây, cài bình thường mà.

jimanhxxx

anh ơi seo em down cái theme Pulsar by Joker 320X240 về cài cho máy e71, nó báo " Cẻtificate error: contact the application supplier"

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh ơi seo em down cái theme Pulsar by Joker 320X240 về cài cho máy e71, nó báo " Cẻtificate error: contact the application supplier"

Vậy là theme này chưa SIGN rồi. Bạn muốn cài được những theme này thì phải SIGN nó hay Hack máy thì sẽ cài thoải mái không bị lỗi chứng chỉ nữa. Máy mình đã hack nên mình cài rất tốt, không bao giờ bị lỗi.

jimanhxxx

em đã có file cer rùi, mà máy e la e71 fw 300 hok biết sign dc hok vậy? sign thế nào vậy a????