• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP THEME MỚI TUYỆT ĐẸP CỦA VITDAO ĐÂY!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Vitdao

Well-Known Member
Bổ sung thêm 4 theme nữa đây, mình đã chỉnh sửa đôi chút so với nguyên bản.

Shyguy

ơ sao cái Girl của bác vịt đạo nó lại bóng thế nhỉ,các bác có biết tạo thế nào ko,ở nhà em có mỗi cái theme X để tạo thôi (nói chung là chỉ đổi màu thôi).

Vitdao

Well-Known Member
ơ sao cái Girl của bác vịt đạo nó lại bóng thế nhỉ,các bác có biết tạo thế nào ko,ở nhà em có mỗi cái theme X để tạo thôi (nói chung là chỉ đổi màu thôi).

Bạn có thể qua mục Các soft hỗ trợ tạo, và chỉnh sửa theme để lấy thêm soft làm theme: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=327
Khi làm soft bạn chú ý phối hợp các tông màu cho phù hợp ở các mục Menu task bar, menu text,......sao cho theme tạo được rõ nét.
Chúc bạn thành công!!!

nblong21

Mình kết theme này qua đi mất

Bạn nào có theme này cho mình xin nhá. :p ;;) .Thanks.

Vitdao

Well-Known Member
Mình mới làm 1 số theme mới chủ đề : Ca sỹ và Diễn viên.
Theme này mình làm theo phong cách mới, chú trọng hơn về phối màu và tạo hình khác cho Menu Text.

@ Tom_codon: anh làm theme này tặng em đó, còn mấy theme vista để anh kiếm hình làm sau vậy.

Status
Không mở trả lời sau này.