• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ THEME TỔNG HỢP CỰC ĐỘC, CỰC ĐẸP _ HOT ĐÂY!

Status
Không mở trả lời sau này.
Hình như là chỉ thay đổi hình nền kô thôi hay sao í. Các bạn ko có cái gì thay đổi toàn bộ à. Cám ơn
theme thì chủ yếu là thay đổi hình nền, màu chữ, line, thanh taskbar...thay đổi toàn bộ là sao bạn? :D

chandoi000

Thêm diếc gì mà mỗi hình nền là khác nhau thôi vậy bạn. Cái nì cứ post cả bộ ảnh đó lên rồi chọn là hình nền có phải nhanh hơn không. Thank U bác đã post

bạn nhầm rồi mình thấy dùng hình nền thi hình ảnh dâu có đc sắc nét như trên thêm đâu

h2_viethoang

Thêm diếc gì mà mỗi hình nền là khác nhau thôi vậy bạn. Cái nì cứ post cả bộ ảnh đó lên rồi chọn là hình nền có phải nhanh hơn không. Thank U bác đã post
Không chỉ riêng thay đổi hình nền đâu bạn à. Phải đổi cả màu chữ, màu bar... nữa để cho hợp với hình nền và không bị lấp chữ,...

redlion

Nếu các Bạn Không rảnh làm Them cho riêng mình thì dùng cái này, chép vào thẻ nhớ Chạy File "RC Bar.exe" có thể thay đổi màu chữ, màu bar... nữa để cho hợp với hình nền và không bị lấp chữ ....dỉ nhiên hình nền phải chọn riêng nhé
Dùng cho WM5 trở lên

ChuHai

Các anh ơi, mình tải theme về rồi chép vào đây trên PPC vậy ? Em cám ơn trước !!!

QuangThang89

Tải them về có đuôi *.tsk, bạn chép vào thư mục My Documents của máy, sau đó vào topday và set theme, chúc vui :)

Satan

Sao không cho hình minh họa gì hết vậy làm sao biết hot hay không hot
hot hay ko hot thì hình và link cũng die hết rồi! bài này lâu quá rồi còn đâu! nếu muốn có thể pm tác giả nhé!

Satan

Sao không cho hình minh họa gì hết vậy làm sao biết hot hay không hot
hot hay ko hot thì hình và link cũng die hết rồi! bài này lâu quá rồi còn gì! nếu muốn có thể pm tác giả nhé!

NhatToai

Super V.I.P
Topic này tồn tại đã khá lâu,các liên kết tải đều gần như không còn,vì vậy tôi xin tạm đóng Topic này lại để tránh các thắc mắc không cần thiết vì có khá nhiều.
Nếu VIP Vitdao có thể phục hồi các link download và hình ảnh thì hãy PM cho bất kỳ ai trong BDH và Topic sẽ được mở lại.
Thread Closed!

Status
Không mở trả lời sau này.