• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ THEME TỔNG HỢP CỰC ĐỘC, CỰC ĐẸP _ HOT ĐÂY!

Status
Không mở trả lời sau này.

Vitdao

Well-Known Member
còn nữa nè....các pác..

...................................

LamAnhThu

Đẹp quá! anh có thể chuyển Bộ này sang VGA không? Đặc biệt là cái Theme 12 ( ở trang 2 ).Em chẳng có cái máy có màn QVGA nào cả! Em cám anh rất nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vit

Theme của lão này chắc là up đến sập diễn đàn vẫn ko hết! Bác làm ơn làm ít ít một chút nhưng có phong cách riêng một chút. Chứ bạn cứ dùng phần mềm make theme + kho ảnh của bạn thế này thì........

Vitdao

Well-Known Member
Chào bác!

Theme của lão này chắc là up đến sập diễn đàn vẫn ko hết! Bác làm ơn làm ít ít một chút nhưng có phong cách riêng một chút. Chứ bạn cứ dùng phần mềm make theme + kho ảnh của bạn thế này thì........

Bác ko động viên thì thôi sao còn nói vậy, bác biết tôi bỏ bao công sức để làm ko,có thể bác ko cần nhưng người khác cần thì sao?X-(

XIII

Bác ko động viên thì thôi sao còn nói vậy, bác biết tôi bỏ bao công sức để làm ko,có thể bác ko cần nhưng người khác cần thì sao?X-(

Themes vitdao làm rất đẹp, cảm ơn bạn phục vụ cho anh em.=D>

vietheo

Mình thấy khi đã mất công làm ra thì phải có chọn lọc một tí, có lẽ hiệu quả sẽ tốt hơn, làm như thế này nói thật chỉ mang tính số lượng, mong bác vitdao quan tâm thêm đến chất lượng nữa nhé. Dù sao cũng thật đáng trân trọng!!=D>

Aivanhoknight

:D Ông bạn này spam bài hơi bị kinh! Load được đống này về thì chắc là mất cả tiếng đồng hồ chứ không ít. Nếu thực sự muốn chia sẻ cho anh em thì bạn nên phân loại rồi đóng gói mà up lên cho tiện chứ. Hình ảnh thì ai về cài khắc biết :D

magicQ

mình đang chơi game silkroad, rất thích các nhân vật trong ấy, có hình nhưng ko biết làm theme (nên bỏ hết rồi), vitdao làm cho mình 1 bộ dc ko? thanks vitdao nhiều.

Vitdao

Well-Known Member
mình đang chơi game silkroad, rất thích các nhân vật trong ấy, có hình nhưng ko biết làm theme (nên bỏ hết rồi), vitdao làm cho mình 1 bộ dc ko? thanks vitdao nhiều.

Vậy bạn phải tìm lại hình đi, rồi gửi cho mình, mình sẽ làm cho

Status
Không mở trả lời sau này.