• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bói Tử Vi trên android

lenhung

Bạn là 1 người ưa bói toán, thích khám phá bí ẩn trong ngày sinh, tính cách, cung hoàng đạo… của mình, hay chỉ đơn giản là tò mò về điểm yếu của “người ấy”? Nếu là người quan tâm đến những điều đó thì không cần tìm thầy bói ở đâu xa, bạn có thể tìm hiểu tất cả những ẩn số đó ngay trên chiếc điện thoại của mình! Ứng dụng bói tử vi trên java bao gồm rất nhiều loại bói cho bạn lựa chọn như: Bói ngày sinh, bói họ tên, bói tây phương, bói đông phương, bí mật các chòm sao, thời trang, hoa, màu sắc hay thú vị hơn là bói kiểu Ý, bói kiểu Ai Cập… Đặc biệt còn có những loại bói rất độc đáo như: Bói điểm yếu của chàng, bói ngày sinh và hôn, bói con số làm giàu…
link market :
https://play.google.com/store/apps/...xLDIxMiwiY29tLmJnYXRlLmJnYnQuY29tcG9uZW50cyJd