• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bomberman 2 v1.5.2 - Game đặt bom cực hay

tranvietanhvn

Chỉ chạy được trên OS 3.0 nhé :D

1 điểm đặc biệt của game này, là có chế độ battle mode, cho phép bạn chơi 2 người cùng lúc qua bluetooth ( max là 4 player ) :D

Còn nếu chỉ 1 người, thì trò đặt bom wen thuộc lại xuất hiện :D

Bạn sẽ lần lượt trải qua các vùng đất khác nhau, và tăng sức mạnh, cũng như khả năng đặt bom của mình :D

########################

Cập nhật phiên bản mới nhất v1.5.2

########################

Last edited by a moderator:

kotuankend

thật tình thì những game bạn đưa ra thì có vẻ hay đó, nhưng ko biết là free hay mua nữa?

longgiang81

Super V.I.P
Games đã qua "xử lý" thì mới post lên chia sẻ cho mọi người và có link download chứ bạn, có khi bạn chưa thử download về dùng nên cứ phán bừa như thế à :O

kotuankend

Games đã qua "xử lý" thì mới post lên chia sẻ cho mọi người và có link download chứ bạn, có khi bạn chưa thử download về dùng nên cứ phán bừa như thế à :O

thx pro, tại mình mới xài IP nên còn n00b lắm

tranvietanhvn

thx pro, tại mình mới xài IP nên còn n00b lắm

:D
Vậy bạn phải xem iP của bạn là version mấy nữa nhé :D

Đây là box OS 3.0 đó, theo đúng tinh thần của Apple, thì chỉ có IP 3Gs là OS 3.0 default đó, còn 3G & 2G default là 2.2 & 1.1.4 thôi ( của mình )

Chỉnh sửa cuối:

akiet

xin lỗi, nhưng sao tôi ko thấy link down mặc dù đã click thanks rồi?

thongdm

cụ trần nhà ta dùng chiêu đánh lạc hướng phân tâm đại pháp của cụ Châu Tinh Trì hen, làm tìm link down muốn chết luôn
dù sao cũng thanks cụ

kotuankend

:D
Vậy bạn phải xem iP của bạn là version mấy nữa nhé :D

Đây là box OS 3.0 đó, theo đúng tinh thần của Apple, thì chỉ có IP 3Gs là OS 3.0 default đó, còn 3G & 2G default là 2.2 & 1.1.4 thôi ( của mình )

cái IP của em là 3g 16g, em đã up lên FW 3 và đã cài game này rồi, chơi hay lắm, thx anh

longgiang81

Super V.I.P
Link download ở mặt cười gần tấm hình cuối đó bạn, chịu khó để ý 1 chút nhé!