• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BombusModb_0.8.1405.507M anh Em nhà nimbuzz^^

traitimcodon89

BombusModb_0.8.1405.507M cho phép chat.nimbuz.icQ.gtalk........tốc độ cao,chức năng copy văn bản và thật nhìu smiles cảm xúc & còn nhìu chức năng mình chưa khám phá hết.mọi người test và cho ý kiến nhé!

à mà nhân tiện nhờ các pro việt hóa 1 thể vì cái này cũng khá hay ko việt thì hơi phí:Dhj

mọi người vào đây download nhé!:
http://www.mediafire.com/file/yj0wmgwzwt1/BombusModb_0.8.1405.507M.jar

Dạo nay em đang bận thi nên ít oline post bài đc chúc mọi người co 1 năm mới an khang thịnh vượng.sức khỏe và thành đạt.chúc pdaviet ngày càng phát triển hơn nữa:D:D:D

DreamLand

Bạn nên hướng dẫn thêm cách dùng vì mình đoán chắc nhiều anh em sẽ không biết :)
Cái này hình ảnh minh họa có phải của phần mềm không vậy bạn ?
Bombus Mod mình đã up trong BOX này rồi, nhưng phiên bản khác hay sao ý , để mình Test thử xem :D

traitimcodon89

Bạn nên hướng dẫn thêm cách dùng vì mình đoán chắc nhiều anh em sẽ không biết :)
Cái này hình ảnh minh họa có phải của phần mềm không vậy bạn ?
Bombus Mod mình đã up trong BOX này rồi, nhưng phiên bản khác hay sao ý , để mình Test thử xem :D

:p cái này khá là khó dùng tuy nhiên chức năng nó thì.........hjhj:D:D đó là smiles trong pm đó bạn:D
mọi người test thử xem nhé!