• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BotCert v1.47(0)[Trợ giúp lấy Cer để sign phần mềm] VI Trunghuy90

Status
Không mở trả lời sau này.

Trunghuy90

Ứng dụng cần python.
Ứng dụng giúp bạn lấy cer nhanh chóng để sign soft và hack phone ngay trên điện thoại. Mà cũng vẫn là trang trợ giúp lấy cer từ opda thông qua máy tính!
Bây giờ việc lấy cer trở nên đơn giản hơn với phần mềm"botcer"
Ngoài ra ứng dụng còn cho phép bạn lấy cer hộ người khác nữa!
Làm sao để đăng ký 1 tài khoán?
Rất đơn giản,bạn có thể nhập bừa 1 Email nếu thích. Vẫn ok.
Ngoài ra nếu bạn muốn cer cho 1 hay nhiều người khác. Bạn chỉ vc lấy số IMEI Người đó ,xong tạo tệp txt quăng sồ IMEI Người đó vào E/data/botcert là OK.
Lưu ý: Mỗi 1 IMEI Là 1 tệp txt riêng.
Xong vào ứng dụng chọn chế độ tự động là xong!
Mã:
http://www.4shared.com/file/ZCDhTFFY/BotCert_v147_0__VI_Trunghuy90.html

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Hay wá ta,nếu có sớm trước kia thì khỏe rồi,jờthì cứ cắm cáp,bấm nguồn và done (jaf)

hymalaia1

Cái này mình nghĩ vẫn có ích, vì mình thấy vẫn có nhiều thích sign. Mỗi ng 1 ý và 1 điều kiện riêng. Kô hẳn ai cũng thích jaf

Jay_Chou

Active Member
BotCert hơn Xstevedore ở chỗ nó có thể lấy cer key cho người khác :D nhưng nếu lấy cho mình thôi thì nên dùng xstevedore :D lấy chưa đến 10s >:)

Anh Huy up soft lên upwap.ru ấy. nó ít bị die hơn mấy trang upload khác :D

cylopsking

a cho e hỏi, e làm y như hd của a ở trên nhưng nó vào mạng rùi hiện ra 1 loạt chữ đỏ dòng cuối có từ KeyError: set-cookie
. Thế có đc không a. Mà nếu lấy đc cer và key thì nó lưu vào mục nào vậy?

huu1990

nghe mấy bác nói haj wá nhưng mà DOWNLOAD ơ đâu vạj cho em download vớj cảm ơn rất rất nhjều

JohnyNguyen

Hiện giờ không còn trang nào cấp cer và k3y nữa, các bạn muốn hack phone thì qua box ứng dụng chung xem hướng dẫn hoặc học cách Flash CFW đi nhé ;)
Thread locked from here .

Status
Không mở trả lời sau này.