• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Brother in arms game war full cực đỉnh

ngviethoa

đây là game chiến tranh thời thế chiến thứ 2 với các cuộc chiến nổi tiếng trong lịch sử thế giời viết cho màn hình 176*208
âm thanh game thì đừng hỏi nhé chơi phê liền=D>=D>
game đồ họa 3d cho s60v3 RAM mà gà là nghỉ chơi đó.
hãy thử sức mình với thế chiến thứ 2 nhé:D:D
dơn mà ko thank thì là người chưa văn minh đó:-?:-?
link down http://www.mediafire.com/?4ycyvt4ygm3

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
đây là game chiến tranh thời thế chiến thứ 2 với các cuộc chiến nổi tiếng trong lịch sử thế giời viết cho màn hình 176*208
âm thanh game thì đừng hỏi nhé chơi phê liền=D>=D>
game đồ họa 3d cho s60v3 RAM mà gà là nghỉ chơi đó.
hãy thử sức mình với thế chiến thứ 2 nhẻ:-??
bạn down về nhớ đổi tên bỏ di .7z giải nén ra và xài ok

Link và hình ảnh đâu bạn.:-?:-?

ngviethoa

về phần screenshots do 3250 quá cổ nên khi chụp ảnh bị lag kô cho ảnh đẹp được mong bạn thong cảm một phần vì game 3D nên 3250 già cỗi ko đỡ thêm được?

ngviethoa

ko phỉa em ko chịu chụp mà là khi chup j wa screenshot no toàn lag hay sao mà chỉ cho ảnh "saved as screenhot abc.jpg" ko cho được ảnh trong game.hay bác nào test thử chụp hộ em cái ảnh up cho moi người xem với:((

you2youto

Cái này cũ rồi mà, sisx cũng khá giống với N-gage đó bạn

traihp9001

Well-Known Member
game này có từ 2006 rùi =)) nhưng nó vẫn là 1 game đỉnh ko thể cưỡng lại sự hấp dẫn của nó

nothing736

mình chơi trên 5320 4.13, xong mission 1 bấm vô dấu check OK bên góc pah3i màn hình xong bị dis ra lun T.T thử lại mấy lần vẫn vậy T.T có ai fix đc ko