• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Brothers In Arms® 2: Global Front HD

Status
Không mở trả lời sau này.

DUYAT

sao mình láy data về và để vào đúng đường dẫn mà vẫn ko chạy được nhỉ, nó vẫn bắt phải dow data thế là sao vậy mọi người?

clarkht

1.bạn reboot lại cho máy nhận data
2.vẫn ko đc thì là do data này ko phì hợp máy của bạn. down lại bằng wifi

hatnaf

Bác nào có Data trò này dành cho HD2 cho e xin với, e dow bằng wifi ko dc :(

romeo75

Bực mình nhất cái game Brotther In Arm 2: Global front HD này! Hồi trước tớ cài chơi trên Milestone thì mỗi lần chơi xong tự động save bình thường, lần khác vào tiếp tục chơi tiếp. Bây giờ cài chơi lại trên Galaxy S thì rất kỳ lạ là mỗi lần chơi xong thoát ra, khi vào lại thì lại phải chơi từ đầu, kô thấy Continue nữa mà là New game! Đã chơi qua rất nhiều bài mà phải chơi lại rất oải. Tớ đã thử xóa game đi cài lại rồi mà vẫn bị như vậy. Các game khác thì vẫn save đc bình thường. Có bạn nào bị như mình kô?

toanuyenminh

Mình xài deside hd cà 2 phiên bản tải dữ liệu từ internet mấy trăm mb về có chơi được đâu, cứ bắt dowload thêm 30mb data nữa mà vẫn không chơi được, down cả dữ liệu về chép vô máy cũng vậy load games vẫn tốt khi vào bên trong thì tối thui chỉ thấy bóng mấy thằng bạn, âm thanh vẫn có nhưng tói thui không chơi được, vậy mà có người nói là deside hd lại chơi được không biết đường nào mà mò.

minhai

Mình xài deside hd cà 2 phiên bản tải dữ liệu từ internet mấy trăm mb về có chơi được đâu, cứ bắt dowload thêm 30mb data nữa mà vẫn không chơi được, down cả dữ liệu về chép vô máy cũng vậy load games vẫn tốt khi vào bên trong thì tối thui chỉ thấy bóng mấy thằng bạn, âm thanh vẫn có nhưng tói thui không chơi được, vậy mà có người nói là deside hd lại chơi được không biết đường nào mà mò.

mytouch4G bị y chang..

metropolis

Máy mình HTC desire. Vô thấy được intro ngon lành. Đến lúc vô game thì chơi thấy mỗi bóng đen đen, chẳng thấy gì. Chán vãi.

Status
Không mở trả lời sau này.