• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bruce Lee Dragon Warrior v1.14.18

anhthai

Yêu cầu: Android 2.1-2.3.
Game dành cho những ai thích võ thuật, game đã nổi tiếng trên nền tảng IP giờ đã có cho Android. Game nói về cuộc đời võ thuật của "Lee".

[video=youtube;QA7SxCpWeBY]http://www.youtube.com/watch?v=QA7SxCpWeBY[/video]​

sdcard\Android\data\com.digitallegends.brucelee\fi les\content

Chỉnh sửa cuối:

2356

Data dùng chung hả bác? :D Hay là dòng nào thì Data dòng đó? :D

goldeneagle

sao mình không down được data ??? và củng đã chép data củng phải bắt down típ data haizzz ......... thua roài

romeo75

thằng này bảo đãm dùng cho xperia play chắc lun không cảm ứng được
Chơi thử trò này trên Xperia Play thấy cũng không hay lắm! Một loạt game mới ra chỉ máy này mới chơi đc. Tớ vừa down xong game hành động bắn súng cực hay NOVA2 nhưng kô post lên vì chỉ chơi đc trên Xperia Play thôi. Có lẽ thời đại của Xperia Play và các máy Tegra2 đã bắt đầu và các dòng cũ hơn thì bắt đầu bị bỏ rơi rồi!:(

Chỉnh sửa cuối:

goldeneagle

Chơi thử trò này trên Xperia Play thấy cũng không hay lắm! Một loạt game mới ra chỉ máy này mới chơi đc. Tớ vừa down xong game hành động bắn súng cực hay NOVA2 nhưng kô post lên vì chỉ chơi đc trên Xperia Play thôi. Có lẽ thời đại của Xperia Play và các máy Tegra2 đã bắt đầu và các dòng cũ hơn thì bắt đầu bị bỏ rơi rồi!:(

bác đã có máy này ròi sao :| thèm thật

romeo75

bác đã có máy này ròi sao :| thèm thật
Ừ! Tớ mới mua ở Nhật Cường. Dùng tạm đến lúc Galaxy S2 về thì chuyển Xperia Play cho thằng cháu. Chơi game bắn súng Modern Combat2 hay Nova2 bằng cần analog cảm ứng của Xperia Play nhạy và dễ điều khiển hơn hẳn so với các smartphone khác. Tương lai thì khá sáng sủa vì đc Sony hỗ trợ mạnh. Sony đã ký 1 loạt hợp đồng với 1 số hãng để sản xuất nhiều game độc quyền cho Xperia Play ( trong đó có Gameloft - hãng chuyên cấp game sớm nhất cho Apple).