• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BUZZ Player 1.9.4 - Xem Videos mọi định dạng không cần Convert.

nin1009

xin lỗi mình không biết chụp hình lại nên không có hình cho các bạn,thông cảm dùm mình
phần mềm này cài bằng itunes giống như VLC,nhưng đảm bảo hay hơn VLC nhiều,điều quan trọng là đọc mượt mà tất cả các định dạng videos mà không cần phải conveter.Khi cài xong vào apps -File Sharing-BUZZ Player-add...-chọn file video cần chép vào

http://www.mediafire.com/?nr2389ovqq3ktkt

cập nhật bản BUZZ player 1.4

http://www.mediafire.com/?25bw8lyqpu5bfp5

nguồn (tinhte)

Chỉnh sửa cuối:

pole_star139

chưa anh đánh giá gì nhỉ???

Bác chủ thớt so sánh cái này ở Oplayer thì thế nào ạ?

nin1009

mình chưa cài Oplayer nên không biết nhưng chắc chắn một điều là mượt hơn VLC,dowload video về chép vô iphone xem mượt mà không bị lag và không cần phải converter

suzu_sugus

Mình thấy VLC tốt lắm rồi, mỗi tội có cái bất tiện là nó hay rotate screen thôi :-<. Thanks anyway

myp990i

Có tương thích với 3.1.3 không? Ai có cái hình up coi thử thế nào?

tuancan

máy mình 3G 4.1 cài vào ko được. tìm thử bản khác vào xong bị đẩy ra . ai biết cách khắc phục ko ?

nin1009

máy mình 3G 4.1 cài vào ko được. tìm thử bản khác vào xong bị đẩy ra . ai biết cách khắc phục ko ?

bạn cài bằng gì,mình cài bằng Itunes sẽ không bị lỗi nữa,mình cũng đang xài 4.1 mà

tuancan

bạn cài bằng gì,mình cài bằng Itunes sẽ không bị lỗi nữa,mình cũng đang xài 4.1 mà

Mình cài được rồi nhưng ko biết add file vào để xem.

Ai chỉ mình được ko ?

nin1009

Mình cài được rồi nhưng ko biết add file vào để xem.

Ai chỉ mình được ko ?
Khi cài xong,kết nối iphone với Itunes vào apps -File Sharing-BUZZ Player-add...-chọn file video cần chép vào

tuancan

Khi cài xong,kết nối iphone với Itunes vào apps -File Sharing-BUZZ Player-add...-chọn file video cần chép vào

mình làm được rồi
làm bằng cách dùng Ifun vào thẳng buzz rồi copy ^^

huynhba

cái này ko hỗ trợ IP 3G-OS 4.1 hả mấy bác.em cài vào nó báo lỗi,ko cài được

karlovo

phần mềm này chỉ chạy dc trên 3gs trở lên chia buồn với các bác 2g 3g :(

rgx120

dùng chương trình Vlc free trên app store đi, cái đó thấy good lắm mà, chả hiểu xài nhìu chương trình wa để làm chi

nin1009

dùng chương trình Vlc free trên app store đi, cái đó thấy good lắm mà, chả hiểu xài nhìu chương trình wa để làm chi

cái này hay hơn vlc nhiều bạn à,mình có xài wa vlc rồi xài chán lắm,vlc cũng vẫn bị hạn chế về định dạng lắm

cái này ko hỗ trợ IP 3G-OS 4.1 hả mấy bác.em cài vào nó báo lỗi,ko cài được

bạn cài bằng gì,mình cài bằng itunes

haowanzer

Có pro nào giúp được mình không? T_T... Sau khi chép phim vào Buzz Player v1.4 rồi mở lên xem thì: tiếng một đằng mà hình thì một nẻo, nói chung là âm thanh đi trước hình ảnh mấy giây lận!? (Máy của mình là Itouch 4.1 đã jailbreak). Thank trước

anesth

Theo mình thì xài AVPlayer ok hơn, nhiều chức năng, xem không bị giật hình, điều chỉnh phát nhanh chậm, có hỗ trợ chép file vô iphone thông qua kết nối wifi không cần kết nối bằng cable