• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C P by G s60v3v5

duylinh27884

Moderator
C P by G s60v3v5

Một theme premium mới của Ghi3,icon đẹp khá giống với icon Gradient Red của IND190, vì khá hài lòng theme nì nên mình ko edit gì nhiều ở theme này chỉ add thêm icon app(tầm 50 app) và thay đổi màu chử quay số cho s60v3 cài vào ko bị trùng màu quay số!

LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
:)) Trò này k lừa được em. hê hê. Trước bồ tèo Johny đã sử dụng trò này roài :))
Name: Click Download to see
Type: .sis, application/vnd.symbian.install
Size: 2.74MB

A

ATACK

Guest
mình tìm ko ra
bác nào chỉ e với
thanks

chitieu

Mòn cả con ngươi, lia chuột đủ kiểu và rốt cuộc :)) Đúng là không thể ngờ được, ngày nào cũng được vài lần như này chắc chỉ số IQ em tăng mạnh ấy chứ :p

Theme đẹp lắm, tks bác! Em cài theme này cho con E72 của bà chị luôn

viết chung vào 1 comment nhá em

duylinh27884

Moderator
Fix chữ màu tím trong trình bấm số, tin nhắn, lịch... thành màu trắng này, ai thik thì dùng:
Hì,bản gốc của nó chữ màu trắng đó chứ,tại mình đổi sag tím cho ae nào dùg s60v3 cài vào ko bị trùng:D