• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C2 Matrix HotField v1.01

NguyenTu

Super V.I.P
Việc cung cấp xxx trên topic này đã không được phép nữa, bạn xem trong tệp hướng dẫn đi kèm bài đầu tiên nhé.

Cái này đã có quy định lâu rồi. T.M không cần thiết phải nhắc nhở mà cần phải mạnh tay nhé!!!Nhờ MOd box này xoá dùm

QuangThang89

Well-Known Member
Cho mình hỏi là mình đã đăng ký thành công rồi nhưng trong quá trình chơi game cứ đòi nhập mã đăng ký lại hoài, khi đăng ký xong rồi thì bị đưa về lại màn hình menu thì khi đó phải chơi lại từ đầu, có pro nào bị tình trạng như mình ko và cho mình bít cách khắc phục với, thanks nhiều :(

nhathuy

Cho mình hỏi là mình đã đăng ký thành công rồi nhưng trong quá trình chơi game cứ đòi nhập mã đăng ký lại hoài, khi đăng ký xong rồi thì bị đưa về lại màn hình menu thì khi đó phải chơi lại từ đầu, có pro nào bị tình trạng như mình ko và cho mình bít cách khắc phục với, thanks nhiều :(

Bản này bị lỗi như vậy đấy bạn ạ :(

QuangThang89

Well-Known Member
cho mình xin code của hotfield nha.cảm ơn bạn nhiều lắm. ID CHOCON

Sao bạn ko chịu đọc những bài trước và NỘI QUY của 4rum nhỉ :-?, 4rum nghiêm cấm tuyên truyền CR và KG, ai vi phạm ban nick như chơi đó, bạn tải file đính kèm ở bài 1 về nghiên cứu đi

Chỉnh sửa cuối:
À CẢM ƠN BẠN NHA

À CẢM ƠN BẠN QUANG THẮNG NHA Vì MÌNH KO BIẾT,VÀO THẤY MẤY BẠN XIN CODE NÊN MÌNH CŨNG MUỐN XIN.CÒN VỀ CÁI BẠN HỎI SAO ĐANG CHƠI THI HIỆN RA BẢNG MA KÊU NHẬP VÀO,SAU KHI NHẬP XONG THÌ BI TRỞ VỀ MENU BAN ĐẦU.TRƯỜNG HỢP NÀY MÌNH CŨNG TỪNG BỊ,NẾU TRỞ VỀ MENU THÌ BẠN CHỊU KHÓ CHƠI LẠI TỪ ĐẦU THI SẼ CHƠI LIÊN TIẾP ĐẾN MÀN CUỐI LUÔN.KO ĐÒI CODE NỮA ĐÂU.

Chỉnh sửa cuối:

QuangThang89

Well-Known Member
À CẢM ƠN BẠN QUANG THẮNG NHA Vì MÌNH KO BIẾT,VÀO THẤY MẤY BẠN XIN CODE NÊN MÌNH CŨNG MUỐN XIN.CÒN VỀ CÁI BẠN HỎI SAO ĐANG CHƠI THI HIỆN RA BẢNG MA KÊU NHẬP VÀO,SAU KHI NHẬP XONG THÌ BI TRỞ VỀ MENU BAN ĐẦU.TRƯỜNG HỢP NÀY MÌNH CŨNG TỪNG BỊ,NẾU TRỞ VỀ MENU THÌ BẠN CHỊU KHÓ CHƠI LẠI TỪ ĐẦU THI SẼ CHƠI LIÊN TIẾP ĐẾN MÀN CUỐI LUÔN.KO ĐÒI CODE NỮA ĐÂU.

Mình cũng bị trường hợp như bạn, ko hiểu hãng này làm game cái kiểu gì nữa, bị như vậy hoài đâm ra ghét game này luôn, bỏ ko chơi mấy tháng nay rồi :D

QuangThang89

Well-Known Member
bac nao co code cua game C2 Matrix HotField v1.01 cho minh xin voi ID cua minh la vanmanh minh cam on nhieu

Bạn ko đọc quy định của diễn đàn àh :-?, 4rum nghiêm cấm tuyên truyền và xin CR - KG, bạn tải file hướng dẫn về nghiên cứu đi