• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C2Doom Games... chơi game mobile mà như trên vi tính

lephunghien

mấy games kiểu quake 1,2,3 hay doom thế này chỉ hợp với máy 320x240 có phím query thôi chứ n82,95 phải có bàn phím blutooth mới chơi được đủ phím.:D

linhvnvip

bác nào cho mình xin lại game nay up lên link khác với , trừ cái medifire ra hộ bởi vì bên china nó ko cho đăng nhập vào trang này :(

linhvnvip

http://www.mediafire.com/download.php?gtxmyldzl0y

bác cho em xin lại cái C2Doom Star Wars 3D up qua link khác , em bên nay ko vào được medifire . Thanks nhiều

vominhmanm

mấy cái game của c2dom chơi nhiều game nản lắm, có game thì đi đc 1 vòng, qua vòng 2 thì kg cho chơi. có game đang chơi tới vòng 3 thì nhảy ra, có game thì đi tìm đường hoài kg ra. công nhận game này hay thiệt nhưng có nhiều khuyết điểm quá

fuu_fuu

sao ko chơi được game starwar vậy bác?? sao nó cứ báo là ứng dụng ko dc hỗ trợ vậy?em chơi tren E71 dấy9 bác à