• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

thuyna

ax bác thanh ơi bác ko add cái flash lite 4 vào à, có ai dùng flash lite 4 chưa, có j hơn flash lite 3 ko

cune

Mới ra sáng nay mà đã tới Page 5 @@.:O
Đúng là FW của Duy Thanh chất lượng thật.\-/
P/s: DuyThanh ơi Bản FW này có nhiều Version như Unique không hay chỉ mỗi Version này thôi? :-?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

@nguyenduythanh94

Chán thật:(. Không có cho 523x v21. Bên bản Unique thì bảo nên dùng v21 sang bên Anonymous thì lại không có cho v21.
Chán quá chán quá đi mất =((

Chỉnh sửa cuối:

7534286

Opps....... Hiệu ứng mới ngon tóa tơ
Thấy trong hình CFW cái theme đen là theme của C6 nhưng lúc flash xong lại là của 5230?????
Nói chung bản này quá mượt. Mượt hơn bản cũ nhiều..............

duong_hvan

flash xong bấm nguồn lên rung liên tục ko nghỉ :( 5230 3x4 @@

Flash lại đi. Bạn đã xóa hết các foder Private,sys,system, resource chưa?

Opps....... Hiệu ứng mới ngon tóa tơ
Thấy trong hình CFW cái theme đen là theme của C6 nhưng lúc flash xong lại là của 5230?????

Ngon 'tóa tơ' hả? Tiếng 'tây bán nhà' ah? . Hi. Mình thấy hiệu ứng rất nhẹ,vào apps nhanh.

manh056

mới về quê xuống là chui vô quán nét liền.giờ flash thử xem sao.
ai chỉ mình thư mục đổi tên profile với

duong_hvan

em vừa flash 4x4 xong :) sao ko có memcheck vậy nhỉ ???? ai có link dow k cho em xin :D

Umh. A cũng thấy thiếu memcheck không hay lắm. vì thỉnh thoảng ấn mem xem ram khỏe không mà. A cung không biết tải ở đâu.Hi . Nhờ mấy Bro thôi.

cune

em vừa flash 4x4 xong :) sao ko có memcheck vậy nhỉ ???? ai có link dow k cho em xin :D

Hình như cái MemCheck chỉ có thể cook kèm trong FW thôi. Mình vào Google Search cho bạn mà chẳng thấy T.T

Umh. A cũng thấy thiếu memcheck không hay lắm. vì thỉnh thoảng ấn mem xem ram khỏe không mà. A cung không biết tải ở đâu.Hi . Nhờ mấy Bro thôi.

Dùng JbakTaskMan 1.36 VH by SymPViet này để kiểm tra Ram cũng được nè. Nhưng cài nó lại không hiện cái Unlock giống N8 đâu.:-??

http://mup5.com/file-9254-jbaktaskman_1.36_VH_By_SymPViet.sis.html

manh056

Cái này mình cũng hỏi DT nhiều lần rồi mà không có hồi âm bạn àh. Hi.

trời.hồi topic trước có mà nhiểu quá ko kiếm ra.giờ ko bik đường nào mà lường hết

cho hỏi cái profile gốc này tên là gì thế?

duong_hvan

trời.hồi topic trước có mà nhiểu quá ko kiếm ra.giờ ko bik đường nào mà lường hết

ở toppic unique là mình hỏi mà. Hi . Không có câu trả lời đâu bạn àh.

cho hỏi cái profile gốc này tên là gì thế?

tên gốc là Anonymous đó.

manh056

ở toppic unique là mình hỏi mà. Hi . Không có câu trả lời đâu bạn àh.

tên gốc là Anonymous đó.
bik ở đâu rồi.đã sửa song :p

ah mọi người ai bik làm sao đổi hình khởi động mà vẫn có tiếng ko chỉ cái

duong_hvan

bik ở đâu rồi.đã sửa song :p

ah mọi người ai bik làm sao đổi hình khởi động mà vẫn có tiếng ko chỉ cái

Sửa ở đâu thê? chỉ mình với. thanks
Hình khởi động trong rosf2 ấy,ngay ở phần data hay sao ấy. Đổi hình startup. là được mà

Status
Không mở trả lời sau này.