• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các bác có phần mềm cho s620 nhận tin nhắn vừa rung vừa chuông

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtraixaydung

Các bác có phần mềm cho s620 nhận tin nhắn vừa rung vừa chuông thì share em với, máy em nếu để chuông thì ko rung, để rung thì ko chuông. cảm ơn các bác đã đọc bài.

kiet_xu

Cái này bạn chỉ cần cài đặt trong settings là xong. Bạn vào settings->Profiles. Trong Profiles nếu bạn đang chọn chế độ Normal thì nhấn Menu->edit. Ở phần Ring type bạn có thể tùy chọn chỉ có chuông, chỉ rung hoặc vừa rung vừa chuông (vibrate and ring)... Đối với tin nhắn bạn lại chỉnh trong phần Notificatione type

anhtraixaydung

Cái này bạn chỉ cần cài đặt trong settings là xong. Bạn vào settings->Profiles. Trong Profiles nếu bạn đang chọn chế độ Normal thì nhấn Menu->edit. Ở phần Ring type bạn có thể tùy chọn chỉ có chuông, chỉ rung hoặc vừa rung vừa chuông (vibrate and ring)... Đối với tin nhắn bạn lại chỉnh trong phần Notificatione type

cảm ơn bác, em chỉnh được rồi, không để ý tới cái phần sau. hj hj

Status
Không mở trả lời sau này.