• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các boy cẩn thận nha THEMS MỸ NHÂN KẾ nè^_^!

TruBic

Well-Known Member
=))bộ them mĩ nhân cho s60:p:mad:) toàn là mĩ nhân thui à mọi người xài thử xem nha:D:p
chủ topic cho thêm vài ảnh minh họa nữa đi nè
đã kiểm tra link bạn dẫn link như vậy là sai và chỉ tìm thấy có 4 theme thôi
up thêm 1 theme nữa cho đúng nội quy là từ 5 theme trở lên nhé bạn
mà sao lai up link kiểu này thế ? cái này có phải phần mềm cr@ck hay thương mại đâu nè up trực tiếp link MF đi bạn.
Không đâu Mod nhiều lắm mà! Chỉ có điều là không biết down cái file nào thôi :D:D:D Mình đoán là cái them.rar :-/:-/

đúng rồi bạn ơi đã kiểm tra trong theme.rar chỉ có 4 theme.
các bạn bấm vào đây để tải trực tiếp theme nhé

ngocthanhdhgtvt

=))bộ them mĩ nhân cho s60:p:mad:) toàn là mĩ nhân thui à mọi người xài thử xem nha:D:p
Khi post theme mình đề nghị bạn phải up đúng quy định nhé: Một theme sẽ có tối thiểu 1 sceenshot cùng link hoặc file đính kèm nhé,
Phải làm vậy để tiện cho việc lựa chọn theo sở thíck của anh em nhé, chứ bạn up một cục vậy anh em biết thjck cái nào mà installtion chứ, mong bạn edit lại topjc nhé, nếu ko Mod sẽ move di chuyển vào box cập nhật nhé.
Bạn nên tham khảo bài của các pro khác nhé

Chỉnh sửa cuối:
Sao kô post hình của mỗi theme lên vậy bro, post vậy ai bít cái nào đẹp, down hết về mà test thì hơi nản :-/

Anhtoitb

Down link này về thấy toàn là các soft. Không thấy themes nào cả.