• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các câu hỏi liên quan đến sử dụng Python.

anhky

Image Designer v1.36j sao mình xài hok dc thế, mình cài bn3 PY1.17 òy

p520555

vấn dề là có phần mềm dùng py cu~ phần lai dùng mới cài nhiều wa,,,nhiều py ơ máy wa

whatislove89

mình mới hack,jo nếu cài ban 1.9.4 cua kojiro thì cài trên máy hay trên thẻ,minh đề nghi các Pro nói rõ tý(nếu nói rồi mình k tìm thì cho mình xloi,hehe) cái bản nào cài đc trên thẻ thì cài trên máy van oke à?
có cần cài modulepack j j đó như bên s60v3 k hay chỉ cần cài cái python1.9.4 là đủ hết

Kojiro

Super V.I.P
mình mới hack,jo nếu cài ban 1.9.4 cua kojiro thì cài trên máy hay trên thẻ,minh đề nghi các Pro nói rõ tý(nếu nói rồi mình k tìm thì cho mình xloi,hehe) cái bản nào cài đc trên thẻ thì cài trên máy van oke à?
có cần cài modulepack j j đó như bên s60v3 k hay chỉ cần cài cái python1.9.4 là đủ hết

Cái nào cài trên thẻ thì sẽ được báo, còn cái nào ko thấy nói gì thì bắt buộc cài trên thẻ nhé bạn. Bạn thử ko cài module pack để xem các PM chạy được ko, ko được thì cài :)

whatislove89

Cái nào cài trên thẻ thì sẽ được báo, còn cái nào ko thấy nói gì thì bắt buộc cài trên thẻ nhé bạn. Bạn thử ko cài module pack để xem các PM chạy được ko, ko được thì cài :)

hehe,bạn nói hơi nhầm tý thì fai,cái nao k nói j thì fai cài trên máy chứ,nhưng cảm ơn bạn,mình hỉu ý bạn rồi,nhưng mình cú cài luôn module cho chắc nhỉ?
và mình cài cả bản chạy trên thẻ va trên máy cung có sao k nhỉ ?hihi

Chỉnh sửa cuối:

whatislove89

bạn cho hỏi,cái python của 5800 co dung chung với bên s60v3 đc k? cho mình cái link down modul đi,trả biết cài cái nào ổn định

whatislove89

dùng chung bạn à .v3rd và v5th nhé ...bản 1.9.6 là ổn

ý mình hỏi cái module cơ,cái đấy bạn cài bản nào vậy? k cài bạn thấy có vấn đề j k?biết down o đâu cho minh cái link

whatislove89

Cài đi là biết ngay mà, nếu bạn muốn thử thì nên thử thẳng với module này luôn: http://pdaviet.net/showthread.php?t=67120. BẢn này nó đã cập nhật vài module mới để chạy vài ứng dụng mới ra sau này :)

thank bạn nhé,nhiệt tình wa,vừa hỏi xong bác đã trả lời
mình k sợ thử,nhưng chỉ sợ một số phần cài đặt phát sinh,sau này nhỡ gỡ pthon,hay modul đi,các phần phát sinh vẫn còn sau cài bản python hay modul mới nó bị đụng(thấy các bác bảo khi cài bản mới thì fai gỡ hết bản cũ và những j liien wan mà) mình k có kinh nghiệm,k am hiểu đthoai nên k thể nào biết nhưng j liên wan đến py hay modul đc,hi,thế nên fai hỏi kĩ càng như bác thấy đấy

sacsacsac

mà mọi người ơi mình cài python 1.9.5 mà sao xài không được fm restart dậy

Kojiro

Super V.I.P
mà mọi người ơi mình cài python 1.9.5 mà sao xài không được fm restart dậy

Bạn cài thêm module chưa? Với python này thì bạn cũng phải cài Pm vào nơi bạn cài python luôn nhé!

crazy_boyz2805

Mình dùng 5530 sao cài Python 1.9.5 mà không thấy icon ở trong phần ứng dụng vậy, vào quản lí phần mềm thì có cài rồi,vậy nó ở đâu vậy các pro ơi !!!!