• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các địa chỉ để download Driver tốt nhất

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangan123

mình cài winxp nhưng không có nhận card sound ,mình dùng con hp pavilion dv2538tx chip PM965 ai biết down driver cho nó ở đâu xin chỉ giúp với

hungdqk

Các bác ơi em loai hoay mãi mà ko tìm được driver cho cái thằng acer 2920. đĩa theo máy của nó chỉ có hỗ chợ cho win vista. Mà ko hỗ trọ win XP mà em thì lại chạy win xp các bác xem cái vga của nó kiếm ở đâu cho em với

NgHung

Các bác ơi em loai hoay mãi mà ko tìm được driver cho cái thằng acer 2920. đĩa theo máy của nó chỉ có hỗ chợ cho win vista. Mà ko hỗ trọ win XP mà em thì lại chạy win xp các bác xem cái vga của nó kiếm ở đâu cho em với
Bạn có thể vào intel mà tìm nhé, chứ ở ngay website hãng cũng chỉ support cho Vista. Chạy CT CPU-Z để kiểm tra thông số của mainboard trước khi tìm & cài đặt cho laptop.

Chỉnh sửa cuối:

hackerhp

Nhân tiện đây cho em hỏi có bác nào có TK ở trang http://www.driverguide.com/ send cho em nhé 0974575184
Vì em hay dùng máy PC chứ chưa biết LAPTOP như thế nào cả
Hoặc ai co trang nào có DRIVER cho PC cho em xin
Xin cảm ơn

hackerhp

Bác nào biết đọc DRIVER cả hình và tiếng ở trên main chỉ giáo em với
Hướng dẫn bằng hình ảnh càng tốt ạ
Em nhìn nhiều con chip quá chẳng biết đâu là CARD hình đâu là CẢD tiếng cả

langtude

huhu.minh co con nay sound rat chuoi mai ma khong cai dc nho cac pac giup do. toshiba dynabook wx3727cds.ac ac minh po tay roi

NgHung

con đó thì pó tay thật bạn ạ, bạn thử coi sound đó là của hãng nào, tìm driver của nó, chứ cho cái Tóhiba đó thì chịu thua thật.

carrick1984

huhu.minh co con nay sound rat chuoi mai ma khong cai dc nho cac pac giup do. toshiba dynabook wx3727cds.ac ac minh po tay roi
Sao lại có con này hả bạn mình chưa nghe thấy bao giờ.Mình vào hẳn trang chủ của Toshiba cũng đâu thấy đâu.Thường thì chỉ có các dòng máy của Toshiba vd: Equium,Libretto,Portege,Qosmio,Tecra,Satellite.Bạn xem lại xem có nhầm lẫn gì ko vào đây tìm thử nhé!
http://eu.computers.toshiba-europe.com/cgi-bin/ToshibaCSG/download_drivers_bios.jsp?service=EU

carrick1984

Như thế thì chỉ là lấy link để dow driver thôi chứ bác chứ đâu phải phục hồi lại driver khi mà mình chưa kịp sao lưu.Cái đó thì tôi biết mà cứ nghĩ còn chức năng khác.Vậy bác biết chương trình nào mà khôi phục lại những driver mình đã từng cài vào máy,khi mình vừa cài lại win mà trước đó ko kịp sao lưu?

cuunon

ai có địa chỉ down driver Gateway cho em với , trang chủ nó k vào đc rồi

Status
Không mở trả lời sau này.