• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các Mem nữ không nên vào

Status
Không mở trả lời sau này.

loveblue

Super V.I.P
Hãy nhìn kỹ bức ảnh này nha !

Oxy

oạc! vãi linh hồn! ai yếu tim cấm được xem ko gục trước bàn phím đó :D:D

nhipsongvn

Ủa, sao mà hay quá vậy ta.....bác dùng shop làm hả, chỉ em đàn em cách làm với được ko ạ?

NGOPHUSAI

sém té.....restroom luôn, tui bi bệnh yếu tzim á , nhưng mà nghe gì rụng rờn lại muốn coi . Độc chiêu à , nhõ bạn gái tui cũng yếu tzim, hôm nào rũ em coi hình này, sau khi đã gợi ý , em nên đi restroom trước

ntky

Sorry anh em,giải thích cho mình chút xíu được không?Mình nhìn nhưng không hiểu gì cả.

AoI

Nhìn kỹ chỗ cái cửa ở bên trái ý,có cái bóng ma mờ mờ đang ngồi

AoI

Down cái ảnh về rồi zoom to nó lên 1 tí là thấy rõ ngay mà :D

PhamDung

Có con nhỏ chạy ra ấy chứ, thấy gúm >:)

Nhìn hông thấy thì F5 nha anh em :D

NhatNguyen

Thế nên mình mới bảo, cho cái nền tối tối và ghê rợn tí, con nhỏ bây qua mới phê chứ :)) :))

rockone1909

ặc, đang mải nhìn thì thấy bóng người lao cái vù ra trước mắt, rụng cả tim, phù,

PhamQuang

Manager
Lừa lọc quá !!!

Dùng Anim soft tạo gif thì ma quỷ, thần tiên,... gì mà chả đưa lồng được vào !!! :)):)):))

hungm

Sorry anh em,giải thích cho mình chút xíu được không?Mình nhìn nhưng không hiểu gì cả.

Bạn cứ chú ý vào cái ảnh đó ,khoảng vài phút đột nhiên thấy có bóng "Ma" chạy từ trông cái cửa ra thôi mà.Chịu khó ngồi chờ và theo dõi nhìn vào đó nhé thỉnh thoảng lại hiện chạy ra ( ảnh Gif mờ)..... Thấy chửa?8-|

LuiBee

Trời ạ. Mới vô chưa đọc hướng dẫn. Ngồi nhìn cái hình hoài xem nó ghê chỗ nào. Đang nhìn thì....Hú vía, hên là ban ngày.

Status
Không mở trả lời sau này.