• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM CẬP NHẬP THÔNG TIN CÁC MÔN THỂ THAO QUA NET

digikni

Làm sao mình dùng team stat không update đc mùa giải ngoại hạng ANh 08-09 nhi? Nó chỉ update đc các mùa giải 2007-08 thui.Có cách nào update đc k vậy?

bạn phải vào phần league rồi add lại giải ngoại hạng anh thì mới có mùa giải mới được.

Kobold1609

Làm sao mình dùng team stat không update đc mùa giải ngoại hạng ANh 08-09 nhi? Nó chỉ update đc các mùa giải 2007-08 thui.Có cách nào update đc k vậy?

Ặc ,hiện giờ đang bắt đầu vào mùa giải 2007-2008 ,thì làm sao bạn update được 08-09 chứ nhỉ ?Nhầm hả?
Chúc vui !

khoadiepnguyen

Xin phần mềm update môn cầu lông.

Các bác ơi có chương trình nào update các giải cầu lông lớn trên thế giới không vậy? cho mình xun với. cảm ơn nhiều:|

t_mobile2006

Ặc ,hiện giờ đang bắt đầu vào mùa giải 2007-2008 ,thì làm sao bạn update được 08-09 chứ nhỉ ?Nhầm hả?
Chúc vui !

Thế bạn đã update đc giải ngoại hạng ANh chưa?Mới đá đc 2 vòng rùi đấy!mình chưa update đc,mình vào liveupdate > select league> MU>nhưng k đc,toàn báo lỗi thui!chỉ dùm mình với!mùa giải săp kêt thúc rùi!MU đang chuẩn bị vô địch.=))=))=))=))=))

hannibal

All Soccer cập nhật chậm quá, Tottenham đá từ hôm qua mà giờ vẫn chẳng có data.
Có bác nào biết soft nào update hơn không ??

TLV

Active Member
All Soccer cập nhật chậm quá, Tottenham đá từ hôm qua mà giờ vẫn chẳng có data.
Có bác nào biết soft nào update hơn không ??

Dùng TeamStats cập nhật nhanh. Tối hôm qua, kết thúc trận đấu một lúc là có liền.

Kobold1609

Thế bạn đã update đc giải ngoại hạng ANh chưa?Mới đá đc 2 vòng rùi đấy!mình chưa update đc,mình vào liveupdate > select league> MU>nhưng k đc,toàn báo lỗi thui!chỉ dùm mình với!mùa giải săp kêt thúc rùi!MU đang chuẩn bị vô địch.=))=))=))=))=))

TLV update được kết quả bình thường rồi mà,có thể khi bạn update trên server bị lỗi nên ko được.Bạn update lại nhé,chúc vui !

hannibal

Dùng TeamStats cập nhật nhanh. Tối hôm qua, kết thúc trận đấu một lúc là có liền.
Có lẽ chuyển sang Team vậy, tôi khoái cái giao diện đẹp của All Soccer bác ạ

Azumy

Các bác ơi có chương trình nào update các giải cầu lông lớn trên thế giới không vậy? cho mình xun với. cảm ơn nhiều:|

Hình như theo hiện tại chỉ có các soft update thông tin về bóng đá là chủ yếu, tiếp theo là các giải đua công thức 1, làm sao mà update được hết thông tin các môn thể thao hả bạn, đợi xem vậy.

jennydontcry

Bạn vào Live Update->Select League....(PPC phải có Net nhé)->Sau đó sẽ update danh sách các giải đấu và chọn Champion League->Update giải đấu này.
Chúc vui !

Thằng TS này làm gì có CL hả bác,từ năm ngoái đến giờ em tìm mỏi mắt đấu có thấy đâu.

Kobold1609

Thằng TS này làm gì có CL hả bác,từ năm ngoái đến giờ em tìm mỏi mắt đấu có thấy đâu.

Đúng là hôm nay update League thì ko thấy có Champion League thật,những lần trước thì mới có mà,có thể cơ sở dữ liệu trên mạng bị lỗi .

Đây là hình ảnh của CL năm ngoái ,mình vẫn update mà .

Trên trang chủ update dữ liệu vẫn thấy nhắc đến CL mà ,bạn vào đây tham khảo nhé .
Chúc vui !

longgiang81

Super V.I.P
Vấn đề về mảng bóng đá này mình hơi dốt, vậy ai có thể giải thích dùm mình là hình tròn màu xanh và màu đỏ trong hình này là những con số chỉ gì đc ko ???

longgiang81

Super V.I.P
Spam 1 chút :D

Mình tìm mãi mà ko thấy có danh sách bảng xếp hạng ở đâu cả, tại mình ko tìm thấy hay là soft này ko có nhỉ ?

Và theo bạn thì mục khoanh đỏ trong hình dưới đây là ngày thì xin hỏi là bây giờ mới là 26.8 thôi thì lấy đâu ra kết quả trận đấu của ngày 20.9 và 13.12 đc chứ :-?

Và còn hình dưới đây thì sao hả bạn :D ko lẽ đấy lại là kết quả của năm ngoái :((

Chỉnh sửa cuối:

Ryuroden

Đây là lịch thi đấu của mùa giải trước mà, bằng chứng là Sheffield United, Watford, Charlton xuống hạng rồi bạn ơi.=))=))=))

longgiang81

Super V.I.P
Nếu đây là phiên bản của mùa giải trước vậy thì tại sao kết quả của vòng đấu thứ 8 lại chưa có nhỉ ?

Baoduyat

Của mùa trước rồi đó LongGiang ơi !. Ngoại hạng Anh chỉ mới đến vòng 4 thôi !. Va mấy hôm nay MU toàn thua và hòa, mới thắng được Tottenham tối qua chứ mấy :D !.

longgiang81

Super V.I.P
Ôi trời, vậy là soft này ko có mùa giải mới à :((, mình thích soft này vì cái giao diện của nó khá ưa nhìn nên ko muốn cài mấy soft còn lại. Kiểu này chắc phải Remove thôi :((

TLV

Active Member
Hình trên là kết quả vòng 7 mùa bóng 2006-07 diễn ra vào các ngày 30/9, 1/10 và 2/10/2006.
Có thể dùng TeamStats check lại kết quả các mùa từ 2001-02 đến 2006-07.

Chỉnh sửa cuối:

vudq

Hôm nay update TeamStats đã thấy kết quả chia bảng Champion League 2007-2008.