• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM CHƠI FLASH TRÊN PPC

Adminpdaviet

Administrator
Flash Player Mobile v1.1​

Đây có lẽ là phần mềm độc đáo chơi Flash file (*.SWF) trên PPC, có chất lượng tốt nhất và ổn định.

Hình ảnh minh họa soft:

Phần mềm đưa dưới đây các Bạn nhé!:D

Last edited by a moderator:

Kangmin82

trong tất cả các chuơng trình thì có lẽ cái này là tốt nhất,có thể chạy flash như coi 1 đoạn video vậy,đây là file cab,giải nén,chép vào ppc rùi chạy là hoàn tất quá trình cài đặt
http://www.4shared.com/file/5791528/eb5f0d77/bryhtflasharm.html
(UPLOAD HÌNH LÊN KO ĐƯỢC,ADMIN THÔNG CẢM)

Phầm mềm này rất hay,em có 1 thắc mắc mong đc giải đáp.Sao em ko thể tạo líh đc nhỉ mặc dù đã vào phần playlist,nhưng khi nghe hết bài nó ko chuyển và cũng ko next đc.:((

MX31214

đó là do lúc chọn bạn chỉ chọn có 1 file flash nên khi chơi xong nó ko chuyển wa cái khác được,bạn phải chọn các file muốn xem,rùi ok thì mới được,coi thử lại cái play list lúc bạn tạo coi sao,khi chạy phay lít thì trong phần list có các fiel đó ko,hay chỉ có 1 file.

magiamsat

anh Pham quang oi---cái anh nói flashplayer 6-7 có phải cái này không a?để cài cùng với theme động ấy

blackbean

Các bác cho e hỏi là tại sao e cài Flash Player Mobile vào ok rồi, nhưng tại sao e vào menu để add vào list thì nó kô hiện lên bài nao cả, mặc dù dùng Bryht Flash Player thì lại đc. E đã DK dc rồi mà ko hiểu tại sao nữa. Setup lần đầu tiên dùng thì đc, nhung khi setup lan thứ 2 vì e dùng win2k3 hết pin mất dữ liệu thì setup bị lỗi như trên. Các bác giúp e với !!:-/

AnhTu

Super V.I.P
Các bác cho e hỏi là tại sao e cài Flash Player Mobile vào ok rồi, nhưng tại sao e vào menu để add vào list thì nó kô hiện lên bài nao cả, mặc dù dùng Bryht Flash Player thì lại đc. E đã DK dc rồi mà ko hiểu tại sao nữa. Setup lần đầu tiên dùng thì đc, nhung khi setup lan thứ 2 vì e dùng win2k3 hết pin mất dữ liệu thì setup bị lỗi như trên. Các bác giúp e với !!:-/

Bạn hãy cài đặt lại Macromedia Flash Player 6, vì có thể khi bị HR thì máy không thể chạy mà thiếu MFP 6 đâu bạn.

MX31214

bác trở lại trang 1,ngay sau bài admin post có cái link tui đã up cho bryhtFlash 2.0 rồi đó,link còn ngon và tốt lắm

kevin15112002

a`,sory các bác,em biết tại sao rồi,tại vì cái internet download manager of em,nên kn download được,chắc trang 4share.com kn tương thích với IDE wa'.

blackbean

Bạn hãy cài đặt lại Macromedia Flash Player 6, vì có thể khi bị HR thì máy không thể chạy mà thiếu MFP 6 đâu bạn.

E đã cài đi cài lại rất nhiều lần rồi mà kô được. Đã HR toàn bộ để cài lại tất cả soft mà vẫn kô đc. Nếu thiếu MFP 6 thì bryhtFlash cũng đâu có chạy đc. Đằng này bryhtFlash vẫn SD bình thường mà :-/

ironheart

Mình đang dùng MDA Compact II cài Bryht Flash khi xem *swf nó chậm và giật quá,có lẽ tại chip của con này yếu quá.Có ai biết phần mềm nào chơi *swf tốt cho dòng này không nhỉ?

MX31214

Mìnhn hớ là MDAII cũng ngon lắm mà,chắc tại bạn cài nhiều chuơng trình quá phải ko?Nếu vậy bạn dùng thử chuơng trình mà admin đã up ở đầu trang 1 đi,coi flash được mà ko chiếm bộ nhớ nhiều

huyp

néu bạn cài trên thẻ nhớ thì check lại thẻ đi, mình vừa thay thẻ là thấy máy chạy nhanh hẳn :)