• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM LƯU TRỮ, BẢO MẬT THÔNG TIN DỮ LIỆU

ThaiKien

Super V.I.P
FlexWallet 2006 Rev 5 Build 570

FlexWallet 2006 Rev 5 Build 570
Phần mềm bảo mật dữ liệu đã được giới thiệu từ lâu FlexWallet 2006 ra phiên bản mới Rev 5 Build 570.
- Hỗ trợ các hệ điều hành.
- Tải bản dùng thử về tại
Mã:
http://www.webis.net/products_info.php?p_id=wallet
và sử dụng MTK kèm theo để đăng ký.

fogree

Nhân đây các bác cho mình hỏi có phần mềm nào giúp ta đặt pasword cho các folder chứa các file mà khi ta muốn mở ra thì chỉ cần nhập pasword vào là mở được liền.
Nếu bác nào có thì up lên cho mình xin với. Thanks nhiều nhiều.

Vào chuyên đề các phần mềm bảo mật mà lấy.

Đã có chuyên đề riêng, sao không chịu tìm nhỉ???
Gộp vào đúng chỗ nhé! X-(

báo cáo các bác tình hình là em cú wé!! em cũng đang mún cài pass giống bạn letrungbuuphucdhct nhưng mà mấy bác bảo fải wa bên phần mềm bảo mật, em qua bên đó thì có bác bảo quay ngược dzìa đây!!! :-/:-/:-/X-(X-(X-(
làm sao bi h đây! :(
chỉ em với!!!:-??:-?=D> em cám ơm nhìu!!!

PDAmember

TmnSoft Hide My Stuff v3.2​

Phần mềm khá nhỏ nhẹ, dễ sử dụng, cần có cài đặt NETCF, hỗ trợ các HDH và màn hình có chức năng:
- Giấu File và cả Folder
- Giấu các Document và thông tin khác.

Tất cả được bảo vệ bằng Pass.

Phần mềm + MTK đưa kèm dưới đây.

Cài đặt NETCF là gì vậy bạn? Có thể hướng dẫn kỹ hơn cách cài đặt hỗ trợ cho PM này hộ mình được ko?

ThaiKien

Super V.I.P
Cài đặt NETCF là gì vậy bạn? Có thể hướng dẫn kỹ hơn cách cài đặt hỗ trợ cho PM này hộ mình được ko?

Net CF 2.0 là môi trường để chạy một số soft. Một số soft yêu cầu phải cài đặt các này thì mới có thể hoạt động được, bạn có thể tải phần mềm này ở DS về cài đặt.

PDAmember

NetCF có bắt buộc phải cài vào PPC ko bạn? Liệu cài vào thẻ có tạo được môi trường hỗ trợ ko?

NhatNguyen

NetCF có bắt buộc phải cài vào PPC ko bạn? Liệu cài vào thẻ có tạo được môi trường hỗ trợ ko?

Cài vào đâu cũng có thễ hỗ trợ cả, kể luôn trình .SQL (net), nó là những tệp .DDL hệ thống thư viện cho các Soft, nhưng khi bạn rút thẻ ra :mad:) , thì mất tác dụng, vậy nếu muốn ổn định để tiện việc sử dụng thì bạn nên cài vào Main, đa số các bản WM5 và WM6 của 4r ta đều đã tích hợp vào Rom cả, nên bạn cứ up rom lên cài PPM luôn ko bận tâm đến cái vụ này nữa, OKe :D

vokhoituan

Sao tôi download ve ma file no lại có duoi PHP thì làm sao nhỉ?
Tôi phải tải phần mềm để mở file này ở đâu nhỉ?

Sao tôi download ve ma file no lại có duoi PHP thì làm sao nhỉ?
Tôi phải tải phần mềm để mở file này ở đâu nhỉ?

Vậy là bạn chưa tải được rồi, có thể là do bạn dùng chương trình hỗ trợ download nên ko down được ở một số trang, tắt nó đi rồi down lại bạn nhé!

PDAmember

File SmartFaker.exe trong folder Keigen ko chạy được bạn à, báo lỗi "...is not a valid Win32 application". Mà tìm thư mục cài đặt để copy đè mà không thấy! Hướng dẫn tôi cách xử lý nhé!

Kobold1609

File SmartFaker.exe trong folder Keigen ko chạy được bạn à, báo lỗi "...is not a valid Win32 application". Mà tìm thư mục cài đặt để copy đè mà không thấy! Hướng dẫn tôi cách xử lý nhé!

Copy nên PPC rồi chạy,đó là ứng dụng viết dành cho PPC chứ ko phải Windows trên PC .
Chúc vui !

PDAmember

Theo tôi hiểu thì file EXE phải chạy từ PC chứ! Tôi đã làm như sau: copy vào PPC, chạy file cài đặt SmartFaker.cab cài vào PPC, rồi chạy file Smartfaker.exe trong Keyg*n trên PC để lấy Code đăng ký-> ko được và báo lỗi như trên. Sau đó sync PPC và PC, quay ra tìm thư mục cài đặt để copy đè file này mà ko thấy nó nằm đâu trên máy cả... Tôi cần phải làm sao cho đúng?

Theo tôi hiểu thì file EXE phải chạy từ PC chứ! Tôi đã làm như sau: copy vào PPC, chạy file cài đặt SmartFaker.cab cài vào PPC, rồi chạy file Smartfaker.exe trong Keyg*n trên PC để lấy Code đăng ký-> ko được và báo lỗi như trên. Sau đó sync PPC và PC, quay ra tìm thư mục cài đặt để copy đè file này mà ko thấy nó nằm đâu trên máy cả... Tôi cần phải làm sao cho đúng?
Như mod Kobold đã nói ở trên, file k@ygen đó phải chạy trên PPC chứ ko phải trên PC, ko nhất thiết file exe nào cũng chạy trên PC đâu bạn, có những MTK phải chạy trên PPC thì nó mới lấy thông tin đăng kí trực tiếp từ phần mềm được!

Tmap

Super V.I.P
MobileIdentity v2.0.2751.33680

MobileIdentity v2.0.2751.33680

MobileIdentity là một ứng dụng giúp bạn cất giữ dữ liệu của mình trong các tập tin được mã hóa bằng mật khẩu. Mỗi một tập tin bạn có thể đặt một mật khẩu riêng.
Hỗ trợ tốt cho wm5, wm6, wm2003. Phần mềm đã CR ,chỉ cần cài đặt và sử dụng.

Tmap

Super V.I.P
Ilium Software eWallet Professional v5.0.2.21698

Ilium Software eWallet Professional v5.0.2.21698

Phiên bản mới của PM Ilium Software eWallet.

Chức năng:

- Lưu trữ các thông tin cá nhân: số tài khoản, số hộ chiếu, các loại mật khẩu...
- Bảo vệ bằng mật khẩu 256 bit.
- Chức năng nhắc mật khẩu.
- Hỗ trợ đồng bộ với PC (Phải cài bản cho PC)
- Hỗ trợ các HDH từ WM3 đến WM6

Tham khảo thêm và tải bản dùng thử tại trang chủ:
Mã:
http://www.iliumsoft.com/site/ew/ew_trial.htm

ĐK:PC: hdf 3705; PPC: hdf 294796

Tmap

Super V.I.P
visCrypt v1.0.0

visCrypt v1.0.0

Phần mềm giúp bạn bảo vệ các thư mục trên PPC bằng mật khẩu. Rất đơn giản, bạn chỉ cần chạy visCrypt và chọn thư mục cần bảo vệ.
Hỗ trợ nhiều kiểu mật khẩu như dạng số, text, hình ảnh. Mã hóa 256bit
Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ
Hỗ trợ các HDH từ WM3 đến WM6.

Tải về và chạy file EXE để cài đặt. Phần mềm đã CR.

ducboss

xin cho hỏi nếu quên password rồi thì làm thế nào để tìm được lại pass, hoặc có cách nào mở nó không?
Sặc sặc ặc chết tôi dzui....!

Kobold1609

xin cho hỏi nếu quên password rồi thì làm thế nào để tìm được lại pass, hoặc có cách nào mở nó không?
Sặc sặc ặc chết tôi dzui....!

Nếu quên pass thì chỉ còn cách remove phần mềm đi và cài đặt lại thôi,chú ý bạn phải tìm những file liên quan đến phần mềm ,các khóa trong regedit để xóa sạch sẽ đi xong mới cài đặt lại nhé.
Chúc vui !

ducboss

Thanks! nhưng ko đc bác ạ.
do tôi trước đó đã H-reset, toàn là file quan trọng.
hic.......^!^.......