• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các phần mềm nghe nhạc chuẩn cho UIQ 3.0

ninjant

Vì hiện nay trong 4rum có rất nhiều phần mềm nghe nhạc nhưng lại ko tập trung một mục cho các Mem khác dễ tìm kiếm nên mình mạo muội post lên một mục tổng hợp (rất mong anh em ủng hộ và chia sẻ - nếu mod thấy không nên thì có thể xóa đi giùm mình vì mình chỉ muốn giúp một số anh em mới gia nhập như mình có điều kiện và dễ tìm kiếm thông tin hơn thôi)
Tổng hợp :
Alon mp3 player & recorder UIQ3 (741.2 KB)

Download :
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=831
KD Player V0.8.1
attachment.php

Download :
http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=58203&d=1192958254

sundayvt

Không hiểu sao mình cài mấy bản Alon mp3 player & recorder UIQ3 rồi mà tới phần add track lại báo lỗi ẻror 330 nhỉ

backbedboy

mấy phần mềm đó chỉ có 1 cái hay hơn là hỗ trợ custome equalizer , còn lại làm sao bằng phần mềm Walkman có sẵn trong máy .

avorchid

Phần mềm của máy P990i cũng có equalizer mà. Tôi cũng đã cài hết tất cả chương trình nghe nhạc dành cho UIQ 3.0, ko có cái nào qua chương trình của máy hết.

Các bác ới!Có phần mềm nghe nhạc nào nó hiện Visual ko nhỉ?(mấy cái cột nhảy nhảy theo nhịp nhạc đấy)
Nhìn cho nó vui mắt!Ai có thì share cho mọi người nha!
Thanks

natta

Các bác ới!Có phần mềm nghe nhạc nào nó hiện Visual ko nhỉ?(mấy cái cột nhảy nhảy theo nhịp nhạc đấy)
Nhìn cho nó vui mắt!Ai có thì share cho mọi người nha!
Thanks

Mình thấy phần mềm nghe nhạc theo máy là ok nhất, hỗ trợ đầy đủ các dạng file, âm thanh ok, mình dùng W950 thấy máy cũng có viául nhiều màu và nhiều loại rất đẹp, hiện ở cả màn hình nền khi thu nhỏ.Mình nghĩ là ko cần cài thêm ohần mềm nữa

smiler

Well-Known Member
Kô có cái là kô có ích

Phần mềm của máy P990i cũng có equalizer mà. Tôi cũng đã cài hết tất cả chương trình nghe nhạc dành cho UIQ 3.0, ko có cái nào qua chương trình của máy hết.

Ai cũng biết và đều cho rằng chương trình nghe nhạc của máy là chuẩn nhất. Nhưng ai thường nghe nhạc trước khi đi ngủ mới thấy giá trị của "LCG Jukebox" . Dùng chương trình của máy "nó" dã cả đêm chắc mai đi viện vá màng nhĩ quá. Hix

natta

Chương trình nghe nhạc của W có hẹn giờ mà bạn, vời dòng W thì ko cần cài chương trình nghe nhạc nào nữa cả, quá chuẩn

smiler

Well-Known Member
Chương trình nghe nhạc của W có hẹn giờ mà bạn, vời dòng W thì ko cần cài chương trình nghe nhạc nào nữa cả, quá chuẩn

Những người dùng P thì sao nhỉ ??? Mà mình là 1 trong số đó. Hix

O9xx19xx29

Ai cũng biết và đều cho rằng chương trình nghe nhạc của máy là chuẩn nhất. Nhưng ai thường nghe nhạc trước khi đi ngủ mới thấy giá trị của "LCG Jukebox" . Dùng chương trình của máy "nó" dã cả đêm chắc mai đi viện vá màng nhĩ quá. Hix

W950i hẹn giờ ngon lành - dòng nghe nhạc chuyên nghiệp như W thì đa số ko cần cài thêm gì hết bởi bản thân nó quá Pro rồi

NokuaN70

Well-Known Member
Nếu mình nhớ kg lầm thì Alon MP3 này dành cho S60 có ghi âm cuộc gọi, kg biết UIQ3 có ghi âm dc kg. AE test thử đi.

Son_Do

Well-Known Member
Nếu mình nhớ kg lầm thì Alon MP3 này dành cho S60 có ghi âm cuộc gọi, kg biết UIQ3 có ghi âm dc kg. AE test thử đi.

Với UIQ3 thời điểm này thì chẳng có phần mềm nào ghi âm cuộc gọi cả, có thể tại UIQ3 không hỗ trợ cho việc này.