• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM ỨNG DỤNG CỦA RESCO

linhlk

hix, sao e bấm vào download thì nó hiện ra thông báo là không đủ quyền để down vậy các bác =(

là vì bạn mới là thành viên mới, phải là thành viên chính thức thì mới có quyền down bạn à, bạn chịu khó tìm hiểu và tham gia post bài có ích là đc thôi mà. Nghiêm cấm spam nhéX-(

nhh0612

cho mình hỏi cách xóa một shortcut của một file đã send ra today screen plugin. Mình xài Resco Explorer 6.16. Thanks!

Chú Khoa sao hôm nay còn hỏi vậy nhỉ? Chú vào phần setting dể remove nó la dc mà
chuc chu Hạnh phúc nghen

ChuHuyHoan

Well-Known Member
hic em cũng gặp trương hơp như pác này

Không hiểu ý bạn muốn nói gì lần sau post bài phải đầy đủ chí ít thì bạn cũng trích dẫn bài bạn muốn nói kèm theo hỏi như vậy lần sau coi là spam, spam là dell bài đó bạn chú ý nhé. Thân!!!!

HaiKor1410

E chỉ cần Resco Media Suite v5.44 (4 in 1) for PPC mà Diễn đàn giới thiệu. E xài O2XDA2i nên cũng k cần phiên bản mới làm gì đâu. Mong các bác giúp dùm.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Em ko hiểu là nếu không dùng cái Resco này thì có recycle bin không, nếu có thì nó nằm ở đâu? Bác nào chỉ giúp em với.

Bạn kích vào cái biểu tượng tam giác cạnh cái biểu tượng hình PDA ở góc bên tay phải màn hỉnh của bạn bạn kéo thanh trượt xuống cuối cùng nó nằm ở dưới đó. Thân!!!

DarkKnight

Bạn kích vào cái biểu tượng tam giác cạnh cái biểu tượng hình PDA ở góc bên tay phải màn hỉnh của bạn bạn kéo thanh trượt xuống cuối cùng nó nằm ở dưới đó. Thân!!!

Bác ChuHuyHoan chỉ rõ hơn giúp mình được không. Cái biểu tượng tam giác là ở trong màn hình nào? Có hình minh hoạ thì càng tốt. Cám ơn bác trước.

XuanTruong

Super V.I.P
Bác ChuHuyHoan chỉ rõ hơn giúp mình được không. Cái biểu tượng tam giác là ở trong màn hình nào? Có hình minh hoạ thì càng tốt. Cám ơn bác trước.

Bạn nhìn hình của Mình và làm theo hướng dẫn là OK thôi! Chúc vui!;;)

T

tit_nguyen60

Guest
Mình muốn down cái MTK dùng để đăng ký một số phần mềm trong đó có Resco, nhưng không biết sao admin lại bảo mình không thể down được, chán quá. Admin giúp cái nha. TKS

mavericks

Diễn đàn cấm tuyên truyền CR,K và MTK rồi bác ạ :D chịu khó mua đồ bản quyền về mà xài

hoangvu1511

pác ơi cho em hỏi MTK là cái gì vậy ?
giúp em với MTK , gì mà em không hiểu , có thể giải thích giúp em không zậy? Bác PhamQuang

CaoHungVN

pác ơi cho em hỏi MTK là cái gì vậy ?
giúp em với MTK , gì mà em không hiểu , có thể giải thích giúp em không zậy? Bác PhamQuang

MTK viết tắt của Máy tạo khóa nghĩa là K E Y G E N ý mà bác :D

canhVDvnnqn

Em dùng máy o2 mini thì có thể dùng resco radio được khong ???? Các bác nào có cái resco keyboard thì send cho em cái link nhé .. thanks các bác

:p

XuanTruong

Super V.I.P
Em dùng máy o2 mini thì có thể dùng resco radio được khong ???? Các bác nào có cái resco keyboard thì send cho em cái link nhé .. thanks các bác

:p

Dùng được bạn à! Vì resco radio là nghe qua Internet chứ không phải thu sóng radio đâu! Còn resco keyboard thì Bạn tìm trong chủ đề này có đầy đủ cả! Chúc vui!;;)

cam9999

Resco Media Suite 6.12​

Bộ ứng dụng tất cả trong một của hãng Resco ,các ứng dụng cơ bản nhất và cần thiết cho PPC.
Phiên bản mới ,cập nhật version mới các ứng dụng gồm :
-Resco Audio Recorder v4.01
-Resco Photo Viewer 2007 v6.33
-Resco Pocket Radio v1.71
-Resco Explorer 2007 v6.10

Hình mô tả phiên bản :

Thông tin thêm về phần mềm và download tại đây
Sử dụng MTK tại đây để đăng kí.
cam9999, bạn không có quyền vào trang này có thể có những lý do sau:

1. Quyền thành viên của bạn không thể sử dụng chức năng này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung Bài viết của thành viên khác?
2. Quyền thành viên của bạn không thể vào Khu vực này. Hãy xem thông báo trong Phòng họp PDAVIET.
3. Bạn đã Đăng ký nhưng chưa xác nhận việc Đăng ký qua thông tin gởi đến Email, nếu vậy xin lại coi hộp Mail của bạn. Có thể nằm trong hộp Spam/Bulk.
Thoát ra Quay Về
Sao mình download không được nhỉ!!:O:O:O:O Help me.

Tmap

Super V.I.P
cam9999, bạn không có quyền vào trang này có thể có những lý do sau:

1. Quyền thành viên của bạn không thể sử dụng chức năng này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung Bài viết của thành viên khác?
2. Quyền thành viên của bạn không thể vào Khu vực này. Hãy xem thông báo trong Phòng họp PDAVIET.
3. Bạn đã Đăng ký nhưng chưa xác nhận việc Đăng ký qua thông tin gởi đến Email, nếu vậy xin lại coi hộp Mail của bạn. Có thể nằm trong hộp Spam/Bulk.
Thoát ra Quay Về
Sao mình download không được nhỉ!!:O:O:O:O Help me.

Đã có THÔNG BÁO rồi, chịu khó đọc nha bạn.!!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Đợi đến hết tháng 2 đi bà con ơi, lúc này đành phải tìm bản cũ hơn của Resco để xài, chờ mở lại DS rồi load;)...

DS đã mở gần tuần nay rồi mà???? :-?:-?:-? các bạn vào đó dow nhé :D:D:D. Thân!!!