• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHIÊN BẢN RADIO CHO DÒNG HTC UNIVERSAL

Bạn đang sử dụng phiên bản Radio nào cho chiếc Universal của bạn?

• Total voters
    321

LuongQuang

Super V.I.P
Hiện host Vidmes đã die nên các link tải từ đó không còn tác dụng.

Các bạn có thể tải theo ftp cũ của xda. Cụ thể link sau có các phiên bản Radio v1.09; v1.12; v1.14; v1.15; v1.18 (khá đầy đủ và cơ bản rồi):

Mã:
ftp://ftp.xda-developers.com/Uploads/Universal/Radio/
(truy cập với pass và user là xda)

Vừa check, các link tải ok. :D

chaudk245

Unfortunately, the link you have clicked is not available. Mình tìm bản 118 lâu rồi nhưng dow về không được hoặc lúc giả nén toàn bị lỗi.

alex304

Unfortunately, the link you have clicked is not available. Mình tìm bản 118 lâu rồi nhưng dow về không được hoặc lúc giả nén toàn bị lỗi.

mình cũng mới up lên 1.18 nak vào link mình shared ak tải có đầy đủ

bạn chép file nk vao rom mà bạn đã giải nén rùi úp thui

Last edited by a moderator:

LuongQuang

Super V.I.P
UP radio như up rom, dùng cùng tool. Back lại mấy trang trước có người hỏi và trả lời rồi đó

GTB000

em dang dung con spv m5000 ma dao nay song yeu qua. cu do song lien tuc that bat tien. bac nao co canh chi dum voi. cam on truoc nha!

em dang dung ban radio 1.11

Last edited by a moderator:
em dang dung con spv m5000 ma dao nay song yeu qua. cu do song lien tuc that bat tien. bac nao co canh chi dum voi. cam on truoc nha!
em dang dung ban radio 1.11
Bạn nên úp bản Radio v1.18 thì bắt sóng sẽ tốt hơn đó... Nếu được bạn nên úp thử hết các bản Radio để test xem bản Radio nào bắt sóng khỏe và ổn định thì dùng thôi...

P/S: Bạn nên viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cám ơn !