• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các pro cho em hỏi tý về itune

chucle

Tình hình là em mới mua cái iphone 3g 8gb bản quốc tế.em cài bản itune mới nhất và muốn cop nhạc và cài ứng dụng qua itune.nhưng mà khi đang coppy nhạc hoặc install app thì nó bị mất kết nối giữa iphone và itune và không có gì trong iphone cả.các pro giúp em với. iphone giờ trống không chả có gì chán chết à! híc
TKS mọi người giúp đỡ!

daolong83

1: Việc gián đoạn có thể do máy cảu bạn đang tiếng hành Sync với PC thì bạn lại trượt mở khóa (trường hợp này sẽ hủy việc Sync nếu máy bạn không cài FreeSync)
2: Có thể cáp USB, máy tính, Win có vấn để
=> Bạn xem cá điều kiện trên xem sao, và nên cắm cáp USB qua cổng sau của PC vì 1 số loại vỏ case máy tính người ta làm cái dây nối từ USB mặt trước xuống main = dây tín hiện rất kém dẫn đến suy hao tín hiệu cũng có thể sinh ra lỗi ngắt kết nối 1 cách lung tung!
Thân!