• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC THEME DUNG LƯỢNG LỚN, CỰC ĐẸP-CẬP NHẬT THƯỜNG XUYÊN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đây đều là những theme có dung lượng lớn thường là từ 1MB trở lên nên có những bộ ICONS hoàn toàn mới và những hình nền chất lượng cao cực đẹp.

Những theme này mình sưu tầm từ internet nên cũng có thể trùng với những bài đã có người post rồi nên mình xin lỗi trước nhé!

Mình sẽ cố gắng cập nhật thường xuyên để các bạn có nhiều theme đẹp trang trí cho dế yêu của mình.

Những theme này thường chỉ hỗ trợ màn hình 240x320 còn màn hình 320x240 vẫn cài được nhưng hình nền sẽ bị vỡ, không đẹp lắm.

MONG CÁC BẠN CLICK THANK ỦNG HỘ MÌNH NẾU THẤY THÍCH NHỮNG THEME CỦA MÌNH POST ĐỂ MÌNH CÓ THÊM TINH THẦN LÀM VIỆC MÀ!!!

LƯU Ý: TRONG TOPIC CÓ MỘT SỐ THEME CÓ THỂ DÙNG CHO TẤT CẢ CÁC LOẠI MÀN HÌNH NÊN MÌNH CHỈ DÙNG HÌNH MINH HỌA ĐẠI DIỆN. CÁC BẠN CỨ YÊN TÂM DÙNG CHỨ MÌNH KHÔNG UP LỘN ĐÂU NHÉ!!!

MÌNH ĐÃ BỎ CÔNG SỨC RA DOWN VỀ VÀ CHIA SẺ CHO ANH EM. NẾU AI THẤY ĐẸP THÌ MÌNH CÁM ƠN CÒN NẾU THẤY KHÔNG ĐẸP THÌ CŨNG VUI LÒNG ĐỪNG NÓI LỜI CAY ĐẮNG VÌ QUAN ĐIỂM THẨM MỸ MỖI NGƯỜI MỖI KHÁC LÀM SAO MÀ THỎA MÃN ĐƯỢC TẤT CẢ MỌI NGƯỜI CHỨ. :(:(:(:(

Galaton-DÃY NGÂN HÀ HUYỀN ẢO

LINK DOWN:
http://www.4shared.com/file/114945396/24cd37c1/ISO-8859-1galaton_by_alfa.html

Chỉnh sửa cuối: