• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các themes tuyển chọn,cực đẹp!!

dangtantien39

theme quí phái icon s60v5 đây !!!!!

2 năm nay toàn xài chùa đồ trên 4rum không à , tự nhiên hum nay thấy tội lỗi quá nen em post vài cái theme em sưu tầm đc cho ae xài (ứng dụng thì em k rành nên post theme ) Mấy cái theme này em hok bít là cũ chưa mà em thấy nó đẹp nên post thoy , bộ icon đầy đủ của s60v5 ,có cả icon của 1 số p/m thông dụng nữa(khoảng hơn 500icon) ,Nhin` đẹp mê ly lun , cài zô mà không đẹp thì cứ ban nick em :-D .Theme khá là sang trọng và quý phái ,nhìn là nể B-) ,kái này mà kết hợp với effect theme thì đẹp khỏi Chê :)
Em mới post lần đầu nên có gì thông cảm cho em nha !
Còn đây là 1 số hình ảnh
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
Em không bít có ai post chưa nữa , có thì thông cảm cho em đừng remove , em thấy nhiều bạn thích theme icon của 5800 nên em post lên chi sẽ :-D :-D
P/S : trên diễn đàn vui và học hỏi là chính nên không thank em cũng đc
Link down 4share (up lên 4share để cho mấy bạn xài đt dễ down):
www.4shared.com/file/VKfYAo1H/5_theme_icon_s60v5.html

Chỉnh sửa cuối:

hugon72

trời sài chùa 2 năm bây giờ mới tội lỗi,(là bạn nói...)=))làm gì nghe ghê thế bạn,chia sẻ là chính nhưng đọc hiểu và thank là mười...\-/.thank nhé chúc bạn càng phát huy để mình không thấy tội lỗi nữa chúc vui nhé=))

dangtantien39

trời sài chùa 2 năm bây giờ mới tội lỗi,(là bạn nói...)=))làm gì nghe ghê thế bạn,chia sẻ là chính nhưng đọc hiểu và thank là mười...\-/.thank nhé chúc bạn càng phát huy để mình không thấy tội lỗi nữa chúc vui nhé=))

Hỳ hỳ ,cảm ơn bạn đã động viên

traicauhd

mình thích nhẩt theme tẩm độ 4 5 m . theme này vẫn nhẹ quá . nhưng cũng cảm ơn nhé

dangtantien39

mình thích nhẩt theme tẩm độ 4 5 m . theme này vẫn nhẹ quá . nhưng cũng cảm ơn nhé

Theme đẹp mà nhẹ thì cũng tốt đấy chứ
Mấy cái theme 4,5mb nó tích hợp nhìu icon với hình nền sặc sỡ :) , còn cái nỳ hình nền , hình menu đều là 1, với laj khá đơn giản nên nó nhẹ ,mà cũng tới 500 icon chứ đău ít âu :) ,mình thấy khoảng 1mb là phù hợp rùi ,thích hợp với mấy máy bộ nhớ k cao

mckenzise

Bác chủ topic ơi, mình rất...rất thích các theme của bác nhưg ngặt nỗi mình xài E63 màn hình 320x240... Bác có thể lập riêg 1 topic theme dành cho E63 thì tốt quá....Cám ơn bác nhiu...

Theme E63 , E71 ... trên 4rum nhiều lắm đó pác . Để ý kỹ sẽ thấy àh .

Topic này viết công phu quá , sry e spam nhưng thk pác i_love_baby387 nhiều lắm !