• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC ỨNG DỤNG CƠ BẢN CỦA HTC

Tmap

Super V.I.P
- Cám ơn bác, bác xem cái hình của em đúng không ạ, no như thế sẵn rồi bác ạ
- Ý của em là trên Launch Music khi nào muốn nghe nhạc thì chỉ cần click vào play trên Launch Music la nghe luôn chu không phải click vao Launch Music để mở HTC AudioManager rồi mới nghe đc nhạc, chắc là không đc bác nhỉ

À mình hiểu ý bạn rồi, có nghĩa là bấm nút Play là nó hát luôn, không vào trong HTC AudioManager, như vậy lại không được, nó không hỗ trợ kiểu đó đâu bạn. Còn nếu không bạn làm theo cách của bạn hoabinh cũng được.

hbcovn

Muốn vậy thì bạn fải cài ct HTC Audio Manager Today Plugin, bạn trơt lại mấy trang trước mà download nhé.

thanks, em muốn chơi nhạc trên Launch Music chứ dùng HTC Audio Manager Today Plugin thì màn hình today của em kh còn chỗ và nhìn nó xấu òm

Azumy

thanks, em muốn chơi nhạc trên Launch Music chứ dùng HTC Audio Manager Today Plugin thì màn hình today của em kh còn chỗ và nhìn nó xấu òm

Lauch music là plugin tích hợp của các trình nghe nhạc trên HTC Home, bạn nhấp vào đó thì nó sẽ vào ngay trong trình khi nào play bài hát thì thoát ra màn hình Today :). Chứ ko chơi trực tiếp trên Today được đâu.

kanxacmin

Phần mềm nhỏ gọn quản lí sim của HTC, cho phép xem nội dung của sim, chuyển danh bạ từ sim sang máy và thực hiện cuộc gọi từ contact trên sim!
mình đang xài HTC touch, phần mềm này có nên cài không ? bạn giúp mình với mình còn gà lắm, mới bị cảnh cáo của maneger Phạm Quang nữa đấy
mình đang xài HTC touch, vì mới xài nên không rành lắm. Nên cài cái của bạc cho không ? Bảo cho mình
Mình muốn thêm nhạc MP3 vào list Alarm của HTC touch thì làm thế nào ? Mong các bác giúp em

Last edited by a moderator:

tmk234

Cài được bạn ạ , cài vào để sao lưu danh bạ qua lại giữa contact của sim và contact của PPC

rockone1909

Cài được bạn ạ , cài vào để sao lưu danh bạ qua lại giữa contact của sim và contact của PPC

đơn giản nhất là bạn dùng sim manager bản mới nhất về để copy qua lại nhé, còn chuyên nghiệp hơn thì bạn nên dùng fdc contact manager, bnaj tìm trong 4r đi, có hết đấy,

pigbear

Các Bác cho em hỏi với: có cách nào để HTC Audio Manager luôn thường trực trên Launch Music như hình của em không, chứ em thấy HTC Audio cũng chỉ như 1 shortcut trên HTC home mà thôi không thể play luôn trên Launch Music mà phải click vào Launch Music để mở HTC Audio mà thôi

Cho hỏi cái plug in hiện thông số pin, bộ nhớ và có nút turn of là sòt gì vậy? nếu được anh em nào có up cho mình với. Thanks

minhanhtran

Well-Known Member
HTC Home Repacked!!

Đây là bản HTC Home được build lại theo bản HTC mới nhất của Schen bên Xda-Dev đã được fix các lỗi về độ sáng màn hinh, chơi nhạc..., đóng gói trong 1 file cab. Điều đáng chú ý là bản này được cài đặt theo đường dẫn riêng, không cài vào Windows nên không làm chậm hệ thống.
Bạn có thể chỉnh sửa Theme, Icon bằng phần mềm HTC Customize theo phong cách của riêng bạn:p

hoabinh

HTC Home

Các bác cho hỏi, làm sao chỉnh được profile trong tab Ringtone nhỉ để tự động chuyển các chế độ như meeting, Oudoor .... ở HTC Customize không điều chỉnh được phần này

Các bác cho hỏi, làm sao chỉnh được profile trong tab Ringtone nhỉ để tự động chuyển các chế độ như meeting, Oudoor .... ở HTC Customize không điều chỉnh được phần này

Ko chỉnh được đâu bạn ơi!

lamcuong

HTC Task Manager v2.0 Build 30487 (Freeware)

The all new new HTC Task Manager 2.0 helps you control your mobile device running processes.
With its new visual style this little application fits the new HTC black theme visual style.
You have the ability to review all running processes, the memory usage and many other options.

Hỗ trợ HĐH WM5 & WM6.
Chúc vui! :)

Chú ý:Lần sau giới thiệu mà bạn để nguyên sy English thế này là mình del thẳng tay luôn đó nhé

Last edited by a moderator:

Tmap

Super V.I.P
HTC SIM Manager 6.31

HTC SIM Manager 6.31

Phần mềm quản lý Contacts trên thẻ SIM quen thuộc của HTC, phiên bản mới nhất v6.31

cyberman

các bro chỉ dùm cách add contact vào trong thanh Favorite People của HTC 6 Tabs với. Tui đã thử nhưng nó chẳng hiện các contact của mình lên để mình add nó vào mà nó chỉ cho add contact mới thui.

các bro chỉ dùm cách add contact vào trong thanh Favorite People của HTC 6 Tabs với. Tui đã thử nhưng nó chẳng hiện các contact của mình lên để mình add nó vào mà nó chỉ cho add contact mới thui.

Bạn lưu contact trong sim hay trong máy vậy? Nó chỉ add được contact trong máy thôi nhé!

djtrungkien

KO HIỂU TẠI SAO MÌNH CÀI HTC AUDIO MANAGER LẠI KO CHẠY NHỈ mình đang xài 2s cùng WM6?MẤY BẠN CHO TỚ Ý KIẾN VỚI