• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các Ứng Dụng Hổ trợ HTC TOPAZ (Touch Diamond 2)

AnhPheCT

Giao diện CommManager màu cho Topaz

Chỉ thay đổi Skin CommManager cho Touch Diamond 2

Tải file về giải nén chép đè vào thư mục Windows/. Xong Reset PPC vào CommManager xem.

CommManager màu cho Topaz

xboy999

Không được bạn ah, copy nó báo lỗi:
"Cannot copy '............': Access is denied.

Be certain that there is enough free storage memory, that the destination is not write-protected and that the file is not currently in use."

takaru

Bạn nào có phông tiếng việt của Diamond2 thi cho mình xin với . Mình có nhiều phông nhưng từ ngày trước. giờ cài vào vẫn không đọc được hết .
Hiện đang dùng rom ship , bản mới nhất 21041 của htc
Xin cám ơn

sbc

Bạn nào có phông tiếng việt của Diamond2 thi cho mình xin với . Mình có nhiều phông nhưng từ ngày trước. giờ cài vào vẫn không đọc được hết .
Hiện đang dùng rom ship , bản mới nhất 21041 của htc
Xin cám ơn

bạn dùng cái này mình đang sài nó vọc thử cho hầu hết các bạn rom từ 6.1 đến 6.5 mới nhất đều tốt...
http://www.4shared.com/file/137778501/93ebbb04/VN_Fonts_cho_PPC.html

NguyenNhatHoa

To Anhphe076:
Bạn nên làm một file cài đặt dạng *.cab để cài bộ theme vào PPC. Và mình cũng góp ý như sau: Tùy vào version của comm manager, tùy vào các thiết lập của comm manager, tùy vào bản Rom mà bạn có một bộ theme riêng.

linhtinhtaolao

Bạn nào có bản World card để chụp hình chuyển từ Namecard thành nội dung Contact khỏi cần gõ thì cho mình xin, bản trên mạng không có chìa... Cảm ơn các bạn

PhamQuang

Manager
Thực tế thì Topaz chạy được tất cả các ứng dụng hỗ trợ cho màn hình WVGA, cũng chẳng cần thiết tạo Topic riêng cho Topaz đâu.

Các dòng có màn hình WVGA hiện tại như: HD, Topaz, TouchPro2, X1, HD2, Imagio,... các ứng dụng chạy chung nhau được cả, miễn là các ứng dụng hỗ trợ kích thước màn hình này.