• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cài đặt Asphalt 3 fix trên Ngage phiên bản mới

giangvungtau

Thấy nhiều người nói game Asphalt 3 fix ko thể cài được trên FP2.Mình vô tình mò tự nhiên được game Asphalt 3 trên phiên bản 1.21 1536,lúc đầu cài phiên bản 1.01 1282.xong,cài tất cả các game,và cài game one và asphalt 3 fix chứ ko phải cũ nha,xong rùi,cài phiên bản ngage update,cài xong tắt máy khởi động lại.thế là chơi được tất cả rùi.mình đã test trên n76 của mình.rất oke.ko biết những máy khác thế nào.các bạn thử test nhé:)

giangvungtau

mình thì ko có máy để test bạn àh,nhưng mình đã làm cách đó trên n76.bạn làm theo hướng dẫn của mình ko.cài hết tất cả phiên bản 1.01 xong,cài 2 game đã fix,xong thoát ra.cài đè ngage phiên bản 1.21 lên nữa.

mình thì ko có máy để test bạn àh,nhưng mình đã làm cách đó trên n76.bạn làm theo hướng dẫn của mình ko.cài hết tất cả phiên bản 1.01 xong,cài 2 game đã fix,xong thoát ra.cài đè ngage phiên bản 1.21 lên nữa.

Em làm như anh mà không đựoc anh ơi có cách nào khác không chỉ em với em cám ơn anh nhiều:(:)(:)(:)((
Em sài máy N82 .

Chỉnh sửa cuối: