• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cài đặt IM để chat với Yahoo

hiepsicom

đúng là trong contact chỉ có 30 nick :( :( biết thêm 1 chức năng mới ! còn chat thôi thì dùng soft vẫn hơn :D

boymanchester90

Cài đặt rồi muốn bỏ đi thế nào hả bạn ? Giờ ai gửi tin nhắn nhanh đến mà cứ vào phần chat để xem là bị out ra luôn >.<

tuonghn

mình chưa dùng 5530 nhưng trên 5230 còn chẳng có nữa là dù ra ngay sau 5800???

KenLeeHu

Con Satio cài vào mà không thể vào được dù làm đúng y chang hướng dẫn

Anhquoi

Symbian OS 9.4 s60v5 có 1 app IM dùng để chat mà mình thấy cũng ít người biết cách thiết lập nên mình post lên đây.
Đây là cách thiết lập IM để chat với Yahoo
>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)
Sau đó các bạn điền tên đăng nhập và mật khẩu Yahoo vào là có thể chat thoải mái rồi.
Cước phí thì tính phí GPRS nên ngang ngửa xài Nimbuzz hay ViTalk thôi :)
Chúc các bạn thành công! \-/
Nếu ai biết cách config MSN, Gtalk,vv thì share ở đây luôn nhé!
n70rm-84 v5.1003 mình điền thông số như hd mà sao không đăng nhập được vậy
Unable to connect to sevice. Try again later

mjnha9

mình có ních chát đăng nhập trên pc hay phần mềm chát khác trên điên thoại đều bình thương nhưng xài cái im này thì không đăng nhập được
mình thử dùng nick chát khác đăng nhập băng im thì vẫn bình thường híc (T_T)

quocvuong1105

sao khi mình cài đặt máy chủ nó chỉ cho chọn gprs chứ ko chọn đc wlan nhỉ bác.(em mới up con 5800 lên ver 60)

only_you_bn2000

có bác nào giúp em với,tk yahoo của e vẫn vẫn vào được bằng máy tính,ola,sh, nhưng khong đăng nhập đưuọc bằng slick hay nimbuzz nó toàn báo tài khoản bị block,hic' hic'X_X