• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cài gamesloft *.cab?

beamvic

em cài game asphalt4 đã chọn cài trên storage Card nhưng trong progame file máy thì có ! trong storage Card thì không ?cách cài lên storage Card thì dùng cách nào ?

PhamHien

em cài game asphalt4 đã chọn cài trên storage Card nhưng trong progame file máy thì có ! trong storage Card thì không ?cách cài lên storage Card thì dùng cách nào ?

Tất nhiên khi bạn cài lên Store Card hay Device thì icon chương trình đều sẽ hiện trong Program của máy. Nhưng gốc nó ở trên thẻ đó bạn à.

beamvic

không phải là icon đâu bác Pham hien ! em thử tháo thẻ nhớ ra mà games vẫn chạy được ! bác giải thích cho em với !!!mà chỉ có gamelosf thôi !games *cab khác thì bình thường !

kiet_xu

Như vậy có 1 khả năng là bộ nhớ thẻ của bạn đầy không đủ chỗ để cài game Asphalt4, do vậy máy tự động chuyển cài vào bộ nhớ máy. Bạn thử xóa bớt 1 số thứ trong storage card rồi tiến hành cài lại xem sao

chanhbidien

bạn cài được asphalt cho S620 àh, share cho mình được không, mình down về toàn bản của PPC, ức chế ghê:((