• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

cách cài phần mềm uk2

thanhtin_pt

mình vừa mua sợi cáp usb,nhờ các anh chỉ mình cách cài đặt phần mềm này vào máy vi tính.Thành thật cám ơn

lamtoanhong

mình vừa mua sợi cáp usb,nhờ các anh chỉ mình cách cài đặt phần mềm này vào máy vi tính.Thành thật cám ơn

Bạn phải cho mọi người biết là bạn đang sd máy gì thì mới biết để hướng dẫn bạn chứ!

thanhtin_pt

mìnhvào ko được bạn ơi.khi mình mua cáp uk2 người ta có kèm theo 1 dĩa mềm,mình cho dĩa vào thì máy ko tự động đọc được.link của bạn mình vào ko được,mong bạn giup đỡ nha

lamtoanhong

mìnhvào ko được bạn ơi.khi mình mua cáp uk2 người ta có kèm theo 1 dĩa mềm,mình cho dĩa vào thì máy ko tự động đọc được.link của bạn mình vào ko được,mong bạn giup đỡ nha

Link mình kiểm tra thấy vẫn bình thường mà!bạn nhấp vào và chỉ chờ bấm ok là lấy c/t về thôi.khi tải về máy tính xong bạn biết phải làm gì rồi mà.
còn nếu vẫn không đc , bạn qua bên này tham khảo thêm và down về http://pdaviet.net/showthread.php?t=639nhé:

habubi

Mình cũng sài N3230, mình cài theo file này, bạn thử xem sao.
Sau khi cài xong, chạy Nokia PC Suite, bạn vào phần update dòng cuối cùng bên phải nhé. Nếu ko update cũng được, chẳng sao cả.

Down load here

ThanhTrung

Khi mua cáp người ta cho đĩa thì vác đia ra cài chứ down làm gì cho khổ :-?