• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách chép nhạc từ iPhone vào PC hiện tên đầy đủ ?

dimanguyen

Các bác cho em hỏi cách rút file nhạc từ iPhone ra PC mà không bị mã hóa tên file với ạ. Em vừa phải fdisk lại ổ cứng nên bao nhiêu nhạc nhẽo bay hết rồi :(( Phần ipod management trong iPhone PC Suite thì lại không hoạt động được. Em cám ơn

E

evnd1

Guest
dùng touch copy là được, copy được toàn bộ nhạc và video trên iphone 2.x

tomcat266

mấy cha apple này chơi khó nhau .....muốn gửi cho đứa bạn mấy bài qua bluetooth mờ chịu ....chả biết đâu mờ lần ........

haidangntt

chep nhac tu Iphone qua PC

bạn có thể dùng chương trình Tansee Iphone Transfer nhé , chịu khó tìm crack luôn nha , chương trình này cho phép bạn copy hình , nhạc và phim từ Iphone qua PC và hiện đầy đủ thông tin như ban đầu chứ không bị mã hóa thành 4 ký tự đâu , chúc bạn vui.

Nightmare

Mình vẫn thấy touch copy xài thích nhất, copy được đủ mọi thứ hiện tên nguyên xi, giao diện dễ sử dụng.