• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách copy font tiếng Việt vào font hệ thống cho DHD?

mrhoat55555

Có bác nào biết cách để copy fon tiếng việt vào trong fon hệ thống của DHD không??? em làm mọi cách rồi mà đều không copy được!!! toàn báo lỗi.... Cảm ơn các bác

mrhoat55555

Bác Caothanhhai ơi??? sao em cài xong mà vẫn không đọc được nội dung văn bản bằng fon chư vntime như trong máy tính bác nhỉ???? Mong bác giúp vì em hay phải đi công tác, nhiều lúc anh em gửi các bản hợp đồng bằng fon vntime mà chịu, không biết phải làm thế nào????~X(

caothanhhai

Bác Caothanhhai ơi??? sao em cài xong mà vẫn không đọc được nội dung văn bản bằng fon chư vntime như trong máy tính bác nhỉ???? Mong bác giúp vì em hay phải đi công tác, nhiều lúc anh em gửi các bản hợp đồng bằng fon vntime mà chịu, không biết phải làm thế nào????~X(

Thứ nhất : bảo anh em nó làm HĐ bằng Unicode đi - VN time quê rồi. Trên máy tính có cái convert từ VN sang Unicode đấy
Thứ hai : Thử gửi cho mình một văn bản Vn time mình thử xem caothanhhai2005@gmail.com

Mình cũng gặp vấn đề này...wntime đã ăn vào tiềm thức việt..vì vậy chỉ mình đổi mới vẫn dính bất tiện...xin góp ý thêm.