• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH ĐĂNG KÝ VÀ CÀI ĐẶT PVLIP CHO WM6 STANDARD?

Status
Không mở trả lời sau này.

zennyzin

Vừa rồi mình có Down về bản PVLIP_WM6_1.0_released và cài vào máy nhưng bị báo lỗi:Error
An unexpected error has occurred in PVLIP.exe.
Select Quit and then restart this program, or select Details for more information.
Các bạn có bản PVLIP nào mà không bị lỗi thì chỉ cho mình Link Download với.Điện thoại của mình xài HĐH WM6 Standrad CE OS 5.2.1620(Build 18125.0.4.2).Mấy bạn chỉ giúp mình Link Download và cách đăng ký cài đặt luôn nhé.Thanks các bạn nhiều!

HaChau

Super V.I.P
Vừa rồi mình có Down về bản PVLIP_WM6_1.0_released và cài vào máy nhưng bị báo lỗi:Error
An unexpected error has occurred in PVLIP.exe.
Select Quit and then restart this program, or select Details for more information.
Các bạn có bản PVLIP nào mà không bị lỗi thì chỉ cho mình Link Download với.Điện thoại của mình xài HĐH WM6 Standrad CE OS 5.2.1620(Build 18125.0.4.2).Mấy bạn chỉ giúp mình Link Download và cách đăng ký cài đặt luôn nhé.Thanks các bạn nhiều!
PVLIP chỉ thiết kế cho dòng PocketPC (Windows Mobile Professional) chứ không phải dòng Smartphone (Windows Mobile Standard). Hiện chưa có thời gian để làm phiên bản cho dòng máy này. Xin lỗi các bạn.

zennyzin

Thanks anh HaChau nhiều!!!

Vâng.Cảm ơn anh HaChau nhiều lắm.Nếu có thời gian anh cố gắng viết tiếp 1 bản PVLIP cho WM6 Standard nữa nhé ;;).Rất mong nhận được tin mừng của anh.Chúc anh luôn hạnh phúc và thành công!

HaChau

Super V.I.P
Chào các bạn!
Bạn nào biết nguyên tắc việt hóa của PVLIP ko vậy?
Nguyên tắc là dịch file ngôn ngữ quốc tế (MUI), cụ thể là ngôn ngữ tiếng Anh sang tiếng Việt. File Exe đi kèm hỗ trợ chỉnh registry và làm các công việc phụ khác để hệ thống có tiếng Việt hoàn chỉnh.

ThaiKien

Super V.I.P
cho mình xin key. box đăng kí key khóa rùi. bạn ơi.
name: black_dragon
Hiện nay nhóm làm PVLip không còn hỗ trợ lấy SN. Xin phép khóa chủ đề. Khi nào công việc tiếp tục sẽ mở lại.

Status
Không mở trả lời sau này.