• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách Đơn Giản Nhất Để Thay Đổi Màu Cho Font Chữ

TrungThanh_999

Nhằm tạo thêm nhìu sự khác lạ cho chiếc iphone của các bạn. Nay mình zới thịu cho các bạn cách thay đổi màu của font chữ trong Springboard.

Đối với mình chỉ có thể thay đổi đơn zản nhất, lẹ nhất đó là bằng WinterBoard

Các bạn newbie thì tốt nhất là nên đừng đụng chạm vào hệ thống chỉ nên xài WinterBoard thui (còn bạn nào pro thay đổi đc trong hệ thống thì ko bàn tới )

Các bạn chỉ việc down về => zải nén => chép vào đg dẫn của theme => Respring hay Reboot lại máy => vào WinterBoard thix màu nào tick dấu màu đó

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

IPHONE12

Uk.đùa tý ý mà.cái gì chả phải vọc rùi mới biết.hjhj.vọc rùi thì nhớ rất lâu

dkshvn

Bác ghi rõ nguồn trích dẫn nhé

Chuẩn không cần chỉnh bác này post bài cho anh em thì mình hoan nghênh 2 tay, nhưng bác nhớ ghi nguồn bạn ơi (bưng cả link mà không ghi nguồn làm tác giả buồn.........):(

The_Unborn

EM thì chả biết phải làm thế nào cả! Không biết chép vào máy IP như thế nào vậy bác? Cả themes nữa ah! Chắc là có phần mềm kết nối nào đó như Itunes phải không bác?

TrungThanh_999

EM thì chả biết phải làm thế nào cả! Không biết chép vào máy IP như thế nào vậy bác? Cả themes nữa ah! Chắc là có phần mềm kết nối nào đó như Itunes phải không bác?

bạn dùng IFunbox kết nói la được ?;;);;);;);;);;)

kimthoayeudau

em thấy cũng đẹp đóa mà rất tiếc ko thấy link tải zdìa hjz hjz
cho cái link MF đi pác ui
à mà cho hỏi cái down về xong chép vào private/var/stash/theme xxx,phải ko ạ /

net_10

Mình khg phải pro ,nhưng thấy cách chỉnh bằng winterboard dể hơn nhìu.