• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách đưa các cột sóng, pin xuống dưới?

Status
Không mở trả lời sau này.

THAMTUTU

Các bác hướng dẫn mình cài giao diện đưa cái cột sóng, pin ... xuống bên dưới nhé. Cám ơn các bác nhiếu.:-??

CongVoi

Super V.I.P
Các bác hướng dẫn mình cài giao diện đưa cái cột sóng, pin ... xuống bên dưới nhé. Cám ơn các bác nhiếu.:-??

Cái đấy là mặc định của máy rồi bạn ơi.Hem đổi được đâu :|:|

THAMTUTU

Sao mình thấy hình các bác gởi lên thấy cột sóng và pin nằm dưới đẹp ưa mà. Mình đang xài P1i.

quangthanh1508

Sao mình thấy hình các bác gởi lên thấy cột sóng và pin nằm dưới đẹp ưa mà. Mình đang xài P1i.

Những cái đó là của P99 va P91 mới vậy bạn ah! P1i thì khác, bạn chỉ thay đổi được biểu tượng pin, sóng, wifi, usb... được thôi!

THAMTUTU

Bàn phím ảo của mình, các ký hiệu (caplock, back, enter bị biến thành ô vuông) các bác có cách nào giúp đỡ ko, cài nàn phím ảo khác vào vẫn bị. Mà fort lại ổ C thì mất công lắm. Cám ơn trước nhé

O9xx19xx29

he he - kiếm bộ font xịn W960i mà cho vào Fonts trong Resource ở ổ D là hết thôi - trong diễn đàn có bộ font chuẩn đó rồi đấy
tại font đang dùng của bạn ko chuẩn nên nó thế
tiện tay up luôn cho cậu này
http://www.mediafire.com/?muugvnlxzi9

hoanghai1992

hehe, hôm trước tớ hỏi câu tương tự thế này mới bít là chỉ có P9xx mới làm được khi mở flip ra thôi chứ P1i đâu có :D

smiler

Well-Known Member
hehe, hôm trước tớ hỏi câu tương tự thế này mới bít là chỉ có P9xx mới làm được khi mở flip ra thôi chứ P1i đâu có :D

Hu hu mình dùng P9 . Lại muốn cho nó lên trên mới khổ chứ ^^ . :(:)((
Nhưng cũng đỡ, có Gdeck 0.32 rùi . Theo quảng cáo là có thể che lun cả thanh tab nì. =D>

Status
Không mở trả lời sau này.