• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách H@ck máy ko cần k@y và cer cho Symbian ^3/Anna/Belle.

legend233

Ko dài dòng đâu bạn
Tại mình làm cặn cẽ cho ae chưa biết hiểu thui. Chứ ai biết thì nhanh ko ý mà.
Chỉ là: tải về giải nén chép vô đt, cài drweb, restore, cài rompatcher. ;))

bạn ơi.thế các dòng máy khác bạn có cách hack tương tự thế này không up lên cho mọi ng tham khảo với.Thak ban vì bài nay

ducnamgtvt

Giải nén "patches.zip" và file "1.QuarantineDriversLDD.zip" chép thư mục private và chép thư mục "Patches" vào ổ cứng hoặc thẻ nhớ đt của bạn=====>>>không thấy cái Patches.zip đâu cả sao chép!!!!

legend233

Giải nén "patches.zip" và file "1.QuarantineDriversLDD.zip" chép thư mục private và chép thư mục "Patches" vào ổ cứng hoặc thẻ nhớ đt của bạn=====>>>không thấy cái Patches.zip đâu cả sao chép!!!!

cậu xem kỹ lai file khi giải nén ra đi nhé.Mọi ng đều hack đc rồi mà hii

maskshot

Member
các b có dùng x-plore để giải nén k thế ... nếu k có thỳ dow x-plore 1.5.1 của ovi...

ducnamgtvt

trong cái đóng nén của bác chỉ có 1:rompatcherplus_3.1.zip,
2:rompatcherplus_3.1.zip
3:RomPatcherPlus_3.1_LiteVersion.sisx
4:Huong Dan.txt
5:drweb-600-symbian-s60.sis
===>> làm j có iải nén "patches.zip" nào mà giải nén. đường link trên MF hỏng rùi có lấy đc cái đó đâu
câu nữa mình muốn hỏi là...khi chạy pm DR web không có hiện ô select all như hướng dẫn ở B6
mình xài C6-01 đã có cer và key thi dùng công cụ gì hack cho nhẹ mà dễ hiểu?
Thanks all for help @@

nobitatt

mình làm xong máy báo \sys\bin\Patcher*. LDD Not found ! là sao z bạn. hình như nó tìm không thấy file nào đó ~X( giúp m với format máy xong là vậy đó, heizzzz

MinhThang

Manager
mình làm xong máy báo \sys\bin\Patcher*. LDD Not found ! là sao z bạn. hình như nó tìm không thấy file nào đó ~X( giúp m với format máy xong là vậy đó, heizzzz

Fomat là mất hack rồi bạn, hack lại đi hoặc chép những file thiếu vào xem có được không?

banxaydung

Dùng belle phiên bản mới trên X7 ko đc, bản anna cũ (khi chưa update) lại được, khi cài pm diệt virus nó báo đã cài rồi (trong khi chửa cài tí j ) xin cách hướng dẫn
Mình cũng không tìm thấy file patches.zip

Chỉnh sửa cuối:

0986212555

ngày trước mìh làm với con e6 cũng bị lỗi này.nhưng thực ra đó là do làm sai bước đầu ik.giải nén...qtrọng nhất đấy

banxaydung

Mình đã cài đc, vào đc c/sis/bin nhưng không thể cài đc những soft như bàn phím ảo chẳng hạn, mình dùng x7 belle, ai hướng dẫn giúp với ạ, đã loay hoay làm đi làm lại cả buổi sáng rồi

dennjs

(sr vietkey hu) minh` moi' mua con N8 cach day 3 hom o fpt thay' da~duoc update belle. phien ban 111.030.0609.C02.01
xin hoi? minh co can hack phone ko?
phai? hack phone moi' cai` phan mem duoc thy fai?