• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách Hack firmware 5530 XM !!!

mishane

Tình hình là em có 1 con 5530,em có kiểm tra thì nó hiện v11.0.053,em cài game thì chạy được,nhưng cài theme và từ điển nó thì ko chịu.:( Em nghe nói là phải hack mới xài được.Em cũng có đọc wa mấy topic ve hack FW nhưng đa số đều nói chung chung và ko có cái model của em nên đọc xong vẫn ko bít làm T.T
Em kính mong các pác chỉ dẫn chi tiết cho em cách hack FW thật chi tiết,vì em là con gái nên dốt công nghệ lắm T.T.Mà cho em hỏi là up FW thì có lợi ích gì vậy các pác,ko up thì máy của mình có bị sao ko??Mà 5530 thì thuộc symbyan mấy chấm vậy các pác???

Thanks các pác thật nhiều

Hoden

Super V.I.P
Tình hình là em có 1 con 5530,em có kiểm tra thì nó hiện v11.0.053,em cài game thì chạy được,nhưng cài theme và từ điển nó thì ko chịu.:( Em nghe nói là phải hack mới xài được.Em cũng có đọc wa mấy topic ve hack FW nhưng đa số đều nói chung chung và ko có cái model của em nên đọc xong vẫn ko bít làm T.T
Em kính mong các pác chỉ dẫn chi tiết cho em cách hack FW thật chi tiết,vì em là con gái nên dốt công nghệ lắm T.T.Mà cho em hỏi là up FW thì có lợi ích gì vậy các pác,ko up thì máy của mình có bị sao ko??Mà 5530 thì thuộc symbyan mấy chấm vậy các pác???

Thanks các pác thật nhiều

hack tốt bạn à vì nó hack chung cho bản v5th mà bạn có cer và kkk là xong ngay thôi

mishane

thanks các pác nhiều.Mà sao máy của em ko chạy được mục Tải về vậy??Lúc click vào thì nó báo "lỗi ko thể khắc phục,đang tắt máy" .mong các bác chỉ giáo