• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách hack Root cho HTC WildFire khi đã lên Android 2.2?

soda

máy của cháu cũng là rom 2.2, cháu chạy thử UR3 mà vẫn không được, mặc dù đã wipe full nhưng vẫn không được, cháu muốn cài tiếng việt cho em nó, chú quang có rom 2.2 tiếng việt cho cháu xin với, build number là 2.27.708.1, radio 13.55.55.24h. Cháu trân thành cảm ơn chú nhiều

daotac84

máy của cháu cũng là rom 2.2, cháu chạy thử UR3 mà vẫn không được, mặc dù đã wipe full nhưng vẫn không được, cháu muốn cài tiếng việt cho em nó, chú quang có rom 2.2 tiếng việt cho cháu xin với, build number là 2.27.708.1, radio 13.55.55.24h. Cháu trân thành cảm ơn chú nhiều

cần tiếng việt thì chỉ cần lên market tìm phần mềm morelocale 2 cài vào là có tiếng việt ngay mà

không biết chạy về ship rom 2.1 có root theo hướng dẫn được không nhỉ?
chưa thử

dungquoc

Bạn cần tiếng việt à. Đã có bản ROM ship cho khu vực asia rồi đó. Linh đây: www.multiupload.com/VW44C52YMA Chúc thành công.

Shjn8x

Waiting UR thôi các bác ạ. Em search và downgrade xuống 2.1 rồi nhưng vẫn không Hroot đc.