• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách kiếm $ đổi Gems trong game Clash Of Clans và 1 số game khác

nhatnm10

Đối với game clash of clans, mình kiếm $ để đổi gems (đối với những game khác cũng vậy) như sau:\-/

***Cách 1 : xài cùng lúc nhìu cách thì một tuần bạn sẽ dc nhiều usd hơn,ko ảnh hưởng gì tới thiết bị
Các bạn vào link share của mình thông qua safari : featurepoints.com/r/Q3GTZX (link chỉ nhấp dc trên iPad,iPhone,dt Android không dc trên máy tính )
-Sign Up -> Let's go -> sẽ được chuyển qua Setting -> Install Now -> vào lại web và nhập code Q3GTZX để nhận được 50 points.> Xong bạn có thể bắt đầu tải game để kiếm điểm
(cách này khá nhanh vì có nhiều game để tải):D

***Cách 2 : xài cùng lúc nhìu cách thì một tuần bạn sẽ dc nhiều usd hơn,ko ảnh hưởng gì tới thiết bị
Các bạn vào appstore và search FreeAppParty. Sau đó bạn cài bình thường rồi vào đăng ký
Khi nó hỏi Code thì bạn nhập "nhatnm10" vào, sẽ được tặng point thưởng
****Ngoài ra còn 1 số cách như down trên FreeMyApps tuy nhiên mình thấy nó hơi ít game để down về

***Lưu ý: Cách ra nhiều GAME để dow dc nhiều điểm: Các bạn search trong Appstore và cài VPN ONE CLICK Free 7 ngày lận á ,dow rồi thì bạn vào app> Click vào Free 7 days > Install Now ở setting > Cài xong thì vào Setting sẽ có mục VPN bạn chỉ chọn VPN nước nào rùi thì ON nó lên (mà thường thì mình thấy USA, Canada và UK là ra nhìu Game nhất,bạn cứ thử các nước khác để dc app nhiếu nhất)

* Cách Giải Quyết tình trạng với máy đã Jailbreak mà hết hạn Free 7days VPN ONE CLICK : vào Cydia > search và cài UDIDFAKER> vào Udidfaker tìm Vpn One Click > chọn và bạn bám Change UDID > bạn thoát ra ngoài và Respring ( nhớ ấn home 2 lần rùi tắt Vpn One CLick chạy ngầm ở dưới nha )
* Cách Giải Quyết tình trạng với máy Không muốn Jailbreak mà hết hạn Free 7days VPN ONE CLICK : hihi cũng quá đơn giản là hết hạn Vpn One Click thì các bạn cứ vào AppStore > Seach với từ khóa : VPN > nó sẽ ra cả đống cho các bạn tha hồ,hết hạn cái này thì cài cái khác mà xài thui hihi . 1 số app VPN như : Vpn In Touch ,Vpn For Fone, Vpn Express.... xài thả cửa=))

***** Ảnh trên là base của mình. AE nào muốn vào clan vui tính, donate lính thường xuyên thì vào clan "LT and DT" nha \-/

Chỉnh sửa cuối: