• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách kiểm tra IMEI cho máy?

_Rex_

mình tính mua 1 em HTC S620 nhưng nghe nói dạo này toàn hàng dựng có người bảo là kiểm tra số IMEI sẽ rõ mọi ng` chỉ mình cách kiểm tra với vì mới tập xài WM thoy :D

HoanXtq

mình tính mua 1 em HTC S620 nhưng nghe nói dạo này toàn hàng dựng có người bảo là kiểm tra số IMEI sẽ rõ mọi ng` chỉ mình cách kiểm tra với vì mới tập xài WM thoy :D

Lật pin lên ghi số imei rồi vào máy *#06* như máy bt thôi mà bạn, mà hàng dựng thì kiểm tra imei cũng đâu chắc=))

_Rex_

chài vaiz ghê wá sao bik đc nó là hàng dựng hay hàng thật các bác có nơi nào đáng tin cậy để mua ko ?? vaiz nếu hàng dựng thì up rom có bị j` ko ??

HoanXtq

chài vaiz ghê wá sao bik đc nó là hàng dựng hay hàng thật các bác có nơi nào đáng tin cậy để mua ko ?? vaiz nếu hàng dựng thì up rom có bị j` ko ??

Trong diễn đàn cũng có thread phân biệt hàng dựng với hàng xịn, bạn search nhé. Nói chung bây giờ s620 toàn là hàng dựng hết,đào đâu hàng xin nữa, tuy hàng dựng nhưng dùng ổn lắm, giá mềm nữa (<2m) >:).Mình cũng đang xài hàng dựng đây, từ lúc lấy về đến giờ up hơn chục bản rOm rồi :)).
Mình nghĩ hàng dựng thì cũng như nhau cả thôi, cứ check vatgia.com xem thằng nào rẻ rồi đến kiểm tra tận tay thôi:-?