• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách làm theme cho UIQ 3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

pca

các bác ai biết thì chỉ mình với..........cho minh soft va cách làm luôn nhé.....thanks các bác.....

doananhtai

các bác ai biết thì chỉ mình với..........cho minh soft va cách làm luôn nhé.....thanks các bác.....

Bạn vào trang này
www.sonyericsson.com/developer/multimedia
download chương trình làm theme của sonyericsson về.

Cách làm thì cứ theo trình tự mà làm, theo tôi thấy thì rất là dễ.
Nếu có khó khăn ở bước nào thì post lên diễn đàn cho mọi người giúp.

phuoccut

Các pác ơi em tìm hoài mà không thấy ai chỉ cách cài theme khi đã có file *.rar mà download về. Sử dụng Gdesk rồi load file đó ra không được các pác ơi. Em mới dzô nghề. mong các bác chỉ giáo. đa tạ.

doananh

Các pác ơi em tìm hoài mà không thấy ai chỉ cách cài theme khi đã có file *.rar mà download về. Sử dụng Gdesk rồi load file đó ra không được các pác ơi. Em mới dzô nghề. mong các bác chỉ giáo. đa tạ.

Đuôi bạn tải về là *.rar thì đó là còn là file nén bạn ah. Bạn dùng Winrar giải nén nó ra, Rồi chép vào thẻ nhớ, sau đó cài vào là được.

Chúc bạn thành công:D

cnt1909

Cám ơn

Bạn vào trang này
www.sonyericsson.com/developer/multimedia
download chương trình làm theme của sonyericsson về.

Cách làm thì cứ theo trình tự mà làm, theo tôi thấy thì rất là dễ.
Nếu có khó khăn ở bước nào thì post lên diễn đàn cho mọi người giúp.

Cám ơn cái link của bác.Nhưng mà hình như nó bị hỏng rồi hay sao ấy.Tiếc quá,em chẳng thể nào download được.

Status
Không mở trả lời sau này.