• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách mua key n-gage game N95,N82 ???

Status
Không mở trả lời sau này.

anhcobra

Co bác nào biết cách mua key mấy trò câu cá đua xe không, tài khoản paypal, visa, master cái gì em cũng có hết mà chịu không mua nổi, giá mỗi trò hình như có 10EUR thôi, theo em thì khá rẻ . Bác nào mua rồi chỉ giúp em với

horkbajir

bác cần mua trò nào thì cứ google tên trò đấy ra mà tìm thôi chứ :-? mỗi trò 1 hãng bán khác nhau mà

anhcobra

nó bắt mua trên điện thoại, em click vào cái chỗ mua toàn báo lỗi là sao

kyoken

ở Việt Nam mình làm ji` mua đc ji` = credit card :| . nó thấy IP việt Nam là die luôn , tớ đang test cách mua , có gì thành công sẽ thông báo . Ko biết có cách nào kết nối điện thoại lên internet qua máy tính ko ta , ai biết post lên đây nhé .. Cách của tớ là PM fake IP toàn bộ . rồi kêt nói Phone qua PC , rồi vào mua game . cách này tớ nghĩ là khả thi , nhưng vướng ở chỗ kết nối phone qua PC :|

Chỉnh sửa cuối:

Em_be_hu

ở Việt Nam mình làm ji` mua đc ji` = credit card :| . nó thấy IP việt Nam là die luôn , tớ đang test cách mua , có gì thành công sẽ thông báo . Ko biết có cách nào kết nối điện thoại lên internet qua máy tính ko ta , ai biết post lên đây nhé .. Cách của tớ là PM fake IP toàn bộ . rồi kêt nói Phone qua PC , rồi vào mua game . cách này tớ nghĩ là khả thi , nhưng vướng ở chỗ kết nối phone qua PC :|
Bạn thử vào topic của t xem, làm theo phần kết nối sử dụng m-Router ở dưới cùng ấy
http://pdaviet.net/showthread.php?goto=newpost&t=24058
Thân, tớ thích cái game câu cá của nó lắm, nếu bạn mua dc thì cho tôi sài chung với nhé;;)

kyoken

Máy tớ ko có Bluetooth , nên ko kết nối qua Bluetooth đc , ko có cách nào vào internet thông qua PC = dây USB đc a` ?
Ai có cách ko ? Nếu kết nối đc tớ thì chắc chắn mua đc , mọi người vào thảo luận đê... , nếu thành công sẽ có tut share ;;)

Linkman

Thôi bạn chả cần mua làm gì, tất cả các Games N-Gage đều đã được bẻ khóa hết rồi.
Cài vào chơi miễn phi,tội gì mua:p

cuongbep

Ai bảo là đã bẻ khóa đc hết các gage cua n-gage. Các Pro cho mình hoi làm sao ma mua được code cua game n-gage. Mình vào chỗ Puchase now! ở trong game. Nó connecting 1 lúc rồi nó báo lỗi error 122. Là sao hả mây anh?? Em cứ nghĩ chố wifi đó bị làm sao nên đã đi quán khác nhưng vẫn thế. Hiện tại trong may em đã co trò câu cá full. Chắc chắn sẽ ko thể fomat lại. Vì fomat lại máy là phai mua lại code trò câu cá. Mong các pro chỉ giúp em đó là lỗi gì. Em xin cảm ơn.
À mà nói cái này luôn cho a e dc biết lả 1 code chỉ sử dụng đc 1 máy vả 1 lẩn. Activer code ở chỗ có wifi mạnh nhé. Chúc thành công!

namhp83

cần gì phải mua key cho mấy game ngage đó

tôi thấy một số diễn đàn ở trong và ngoài nước giới thiệu "hack phone" , sau đó cài game ngage có crack là chơi được.

trinhha

Posted via Mobile Device sao quan tâm đến vấn đề này quá nhỉ? Trong diễn đàn đã có hẳn một chủ đề "hot today all n-gage..." chỉ cách cr@ck chơi full còn j! Các bạn qua xem đi!

DEVIL_BESIDE_YOU

Buồn cười chủ topic này thật...ko bik nói bao nhiu lần mới hiểu ...mod đâu close topic cho rồi

Status
Không mở trả lời sau này.